Tuyển Ref + Sự Thật + Hướng Dẫn Picoworkers, 5 - 10 phút/ngày cũng có 1 vài triệu 1 tháng

Okay lâu quá không chăm sóc anh em :V Để tui cập nhật bài viết lại nhé.
Job có thể làm được:
1/ SEO
2/ Reddit (Rare)
3/ Other
Tui sẽ hướng dẫn lại trên bài viết chính

[Bài Viết Hướng Dẫn Đã Bị Chính Chủ Xóa]

Okay, bây giờ tui sẽ viết lại bài hướng dẫn 1 cách chính xác cho cách cày pico hiệu quả, nếu 1 account tồn tại 5 6 tháng có thể cày tới 10 - 15 usd/ ngày

SDT/ Zalo : 0798 478 141
<--- nếu muốn được hướng dẫn
Link Ref:
- https://picoworkers.com/?a=65abb5a5
- https://picoworkers.com/?a=0e6c6dfb

Trick Làm Pico nhanh không bị ban và Các Task có thể làm được
-=Stripped Content=-
Okay, bây giờ tui sẽ viết lại bài hướng dẫn 1 cách chính xác cho cách cày pico hiệu quả, nếu 1 account tồn tại 5 6 tháng có thể cày tới 10 - 15 usd/ ngày

CÁi này ở đâu ko thấy pro. Mở khóa bằng MR rồi. Mà thấy toàn cái cơ bản

Đề nghị mod xử lý topic này vì viết title sai quá quá quá xa sự thật!
cá không ?
Tui làm 1 ngày 15 usd đó . Có hàng tá người chứng minh, cần vào group để coi ko ?
Mua dịch tui là người đầu tiên post bài này cứu hơn 200 ae thất nghiệp đấy cậu. Mở miệng nói phải suy nghĩ nhé. Còn chứng minh có thể coi từng bài viết ở dưới , tui có post proof đầy đủ. KẺ LƯỜI THÌ CHẢ BAO GIỜ KHÁ CHỈ BIẾT PHÁN THÔI Ạ

Đã nef, cho hỏi luôn máy em đt em 2 sim 2 sóng khác nhau lập tk có bị khoá không anh ơi?
Lúc trước chỉ cần khác ip máy là làm đc , cứ 1 thiết bị là làm đc 1 acc
Giờ thấy anh em bị ban nhiều nhưng tui chưa bị. 1 acc có ref , còn 2 acc cày bạn nhé.
Cẩn thận đừng để bị ban , vì khi ban nó sẽ ko cho bạn lập trên ip đó đâu

cá không ?
Tui làm 1 ngày 15 usd đó . Có hàng tá người chứng minh, cần vào group để coi ko ?
Mua dịch tui là người đầu tiên post bài này cứu hơn 200 ae thất nghiệp đấy cậu. Mở miệng nói phải suy nghĩ nhé. Còn chứng minh có thể coi từng bài viết ở dưới , tui có post proof đầy đủ. KẺ LƯỜI THÌ CHẢ BAO GIỜ KHÁ CHỈ BIẾT PHÁN THÔI Ạ
Cá luôn, 5-10 phút một ngày (không ref) được tối thiểu 1tr/tháng. Bạn làm đc thì mình trả bạn 1k usd, không được thì trả mình 1k usd? Ok? Nhờ mod làm trọng tài.

@Shin Hello shin ?
Giờ mới để ý topic này hoạt động lâu rồi, nhưng tui ko nhớ là có ghi tựa đề 5 - 10 phút, Topic này di chuyển cũng phải 4 5 lần sau vụ lập box Ref , có lộn gì không nhỉ ?
Tui lập cả 1 cộng đồng pico hơn 300 người , và đã chỉnh sửa bài viết này rất nhiều lần. Tui ko nhớ có ghi 5-10 phút/ ngày

Cá luôn, 5-10 phút một ngày (không ref) được tối thiểu 1tr/tháng. Bạn làm đc thì mình trả bạn 1k usd, không được thì trả mình 1k usd? Ok? Nhờ mod làm trọng tài.
Đó là bác biết pico trễ quá, topic này sống từ hồi Reddit rồi cậu. Thấy dòng [Bài Viết Đã Bị Chính Chủ Xóa] Không ?Đó là Hướng dẫn làm 15 giầy 1 task Reddit đó :v
Coi lại tui post topic này hồi nào và bây giờ là thời nào?
Còn tui có làm đc hay ko thì ae trong group zalo tui biết , với có post proof hàng ngày.
Task reddit làm lúc 1 2h sáng thì đầy ra

@Shin Hello shin ?
Giờ mới để ý topic này hoạt động lâu rồi, nhưng tui ko nhớ là có ghi tựa đề 5 - 10 phút, Topic này di chuyển cũng phải 4 5 lần sau vụ lập box Ref , có lộn gì không nhỉ ?
Tui lập cả 1 cộng đồng pico hơn 300 người , và đã chỉnh sửa bài viết này rất nhiều lần. Tui ko nhớ có ghi 5-10 phút/ ngày
Bản thân làm mà còn không nhớ, từ khi lập topic đến giờ đập vào mắt không biết bao nhiêu lần mà giờ mới nói là "không nhớ có ghi tựa đề là 5-10 phút" =)) hay là thấy thế là sai nhưng cố tình để thế để câu kéo được nhiều hơn =))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,800
Latest member
huydong399831

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back