Tuyển Ref số lượng lớn ở Uploadable.ch

MMOdelam có giúp được bạn làm quen PTU được nhiều không?

• Chưa, cần nhiệt tình hơn (nên chọn cái này nhé, vì mình cần được góp ý)

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    4
xu hướng bọn chủ rất chi là ko ưa PPD? đã có nhiều host ,khi mới ra thì làm cái rate PPD cao ngất...sau khi có chút tiếng tăm là dis cái PPD chỉ cho PPS?
Ko thì cũng như UL bây giờ nó giảm rate PPD!!
Xin hỏi chủ thớt sẽ làm gì nếu tháng sau thằng UCH dis PPD?

xu hướng bọn chủ rất chi là ko ưa PPD? đã có nhiều host ,khi mới ra thì làm cái rate PPD cao ngất...sau khi có chút tiếng tăm là dis cái PPD chỉ cho PPS?
Ko thì cũng như UL bây giờ nó giảm rate PPD!!
Xin hỏi chủ thớt sẽ làm gì nếu tháng sau thằng UCH dis PPD?
Tuy nghe có vẻ hơi khó khăn, nhưng việc dis PPD thì chúng ta chuyển sang host khác chứ có sao đâu. Không ít lần trong lịch sử, các host nó còn thi nhau chết, nhưng mọi người vẫn nhìn thấy tiềm năng của PTU đó thoi :) Bạn có kinh nghiệm thì sẽ cần 3 ngày để phục hồi, tin mình đi :) Việc kiếm 5 triệu để có bữa mì tôm 1 ngày thì chỉ cần vài ngày hoặc vài tuần là cùng. Đó là có kinh nghiệm nhé

newbie ham học hỏi
user: cacbonro01
Hi, rất vui đc làm việc cùng với bạn
cố gắng tháng dc 5tr từ mmo mà khó quá :(
:) Không khó, nếu bạn kiên trì thì đây chỉ là con số nhỏ. Từ hôm nay mình sẽ bắt đầu post thu nhập lên theo hằng ngày để mọi người đua nhau làm nhé :)
Lần upload gần nhất của mình là ngày 3 tháng 4 và từ đó tới giờ mình chưa làm gì cả
Mình sẽ post 5 ngày gần nhất nhé. Không cao đâu nhưng đừng vội nản :) Vì mình chưa làm gì nhé. Mục đích là cho các bạn thấy sự tăng dần đều kể từ hôm nay

Hi, rất vui đc làm việc cùng với bạn

:) Không khó, nếu bạn kiên trì thì đây chỉ là con số nhỏ. Từ hôm nay mình sẽ bắt đầu post thu nhập lên theo hằng ngày để mọi người đua nhau làm nhé :)
Lần upload gần nhất của mình là ngày 3 tháng 4 và từ đó tới giờ mình chưa làm gì cả
Mình sẽ post 5 ngày gần nhất nhé. Không cao đâu nhưng đừng vội nản :) Vì mình chưa làm gì nhé. Mục đích là cho các bạn thấy sự tăng dần đều kể từ hôm nay
Mỗi ngày bác post bài lên bao nhiêu forum và mỗi forum bao nhiêu bài thế?

Mỗi ngày bác post bài lên bao nhiêu forum và mỗi forum bao nhiêu bài thế?
Mới bắt đầu hôm nay thoi nè. 1 ngày mình post khoảng 10 bài trên tất cả forum trong list mình chia sẻ ở post 1 nhé :) có 1 cơ số các forum tên là English forum thì bạn đc spam tha hồ :)

****************************************************************************************
Khi đấng sinh thành sinh ta ra đời ,
Cảm ơn ông trời cho ta kiếp người ,
Phải sống thế nào : để Cha đừng buồn ,
Phải sống thế nào : để Mẹ được vui ,
Tình Cha bao la như núi cao nhang trời ,
Tình Mẹ rộng lớn như biển cả mênh mông ,
Chỉ mong cho ta lớn khôn nên người ,
Chỉ mong nhìn thấy nụ cười của ta ,
Dù Cha ra sao cũng luôn là Đấng Sinh Thành ,
Dù Mẹ làm sao cũng luôn Mang Nặng Đẻ Đau ,

... Chỉ 1 giây thôi ... Nhắm mắt quên cuộc đời
... Chỉ 1 giây thôi hãy nghĩ suy lại những việc làm của ta
... Chỉ 1 giây thôi ... Nhắm mắt quên tất cả,nghĩ tới Cha Mẹ vẫn đang đong đầy yêu thương ...

Last edited:
up phụ bạn. !

up cái thu nhập tháng trước mình chơi 6 acc ( đề phòng dồn vào 1 account nhiều quá nó cheat bỏ mịa ) các bác tính xem có đủ 60-70 củ khoai không ?

mình ko khoe của, hay tuyển ref, chỉ đơn thuần là cho các newbie cố gắng phấn đấu để sau này mang thật nhiều ngoại tệ về cho Vietnam mình

quá ngon lun. hình như bạn chơi mix hay sao mà thu nhập nó dao động nhiều z ?

up phụ bạn. !

up cái thu nhập tháng trước mình chơi 6 acc ( đề phòng dồn vào 1 account nhiều quá nó cheat bỏ mịa ) các bác tính xem có đủ 60-70 củ khoai không ?

mình ko khoe của, hay tuyển ref, chỉ đơn thuần là cho các newbie cố gắng phấn đấu để sau này mang thật nhiều ngoại tệ về cho Vietnam mình

1 ngay bạn dành ra bao nhiu thời gian v

phấn đấu tháng 5củ thôi:)
dựa vào thời gian rãnh của mình thì bạn có thể tính đc thu nhập của mình sau 2 tháng.
Hix thế cái bác ở trên tháng 70 củ thì 1 ngày của bác ấy dài 70 tiếng cơ ah hix hix :confused::confused::confused::confused:
nói chung bạn đạt cảnh giới làm 15 tiếng 1 ngày trở lên thì bạn sẽ k biết bạn có bao nhiêu tiền nữa đâu @@
cho xin 1slot với
đã ref : chuotvstho
rất vui :)
Đã đăng ký ID: phamsang nhưng chưa hiểu gì, thớt hướng dẫn nhé
ok bạn, nhớ add skype của mình nhé
đêm hôm ngồi hóng, đang ngâm cứu :D:D
có gì thắc mắc cứ pm qua skype nhé

Xin thông báo là Imgur bị ban tại warez-bb. Sorry vì để 1 số bạn bị ban acc tại đây :( Mọi người xóa côokie và đăng ký lại nhé. Ở forum này không cho gmail đăng ký đâu nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back