Tuyển Ref số lượng lớn ở Uploadable.ch

MMOdelam có giúp được bạn làm quen PTU được nhiều không?

• Chưa, cần nhiệt tình hơn (nên chọn cái này nhé, vì mình cần được góp ý)

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    4
Xin 1 vé
cần mua VPS ko ạ

****************************************************************************************
Khi đấng sinh thành sinh ta ra đời ,
Cảm ơn ông trời cho ta kiếp người ,
Phải sống thế nào : để Cha đừng buồn ,
Phải sống thế nào : để Mẹ được vui ,
Tình Cha bao la như núi cao nhang trời ,
Tình Mẹ rộng lớn như biển cả mênh mông ,
Chỉ mong cho ta lớn khôn nên người ,
Chỉ mong nhìn thấy nụ cười của ta ,
Dù Cha ra sao cũng luôn là Đấng Sinh Thành ,
Dù Mẹ làm sao cũng luôn Mang Nặng Đẻ Đau ,

... Chỉ 1 giây thôi ... Nhắm mắt quên cuộc đời
... Chỉ 1 giây thôi hãy nghĩ suy lại những việc làm của ta
... Chỉ 1 giây thôi ... Nhắm mắt quên tất cả,nghĩ tới Cha Mẹ vẫn đang đong đầy yêu thương ...

Last edited:
Thớt ơi có còn thủ thuật gì đặc biệt không? hay là cứ làm chính xác những gì ở
#1 thì sẽ kiếm được tiền?
Mình mới update 1 file word ở #1 về thứ tự công việc cần làm. Bạn đọc và làm theo thứ tự công việc trong đó sẽ có tiền :) 9h tối nay sẽ update list forum theo thư mục, sẽ tiện hơn cho các bạn làm và 1 tuần sẽ update 1 lần
Đã ref. ID windlove mong đc bạn giúp đỡ nhiều :)
Rất vui được làm việc cùng với bạn :)
Xin 1 vé
cần mua VPS ko ạ
Rất vui được làm việc cùng với bạn :)
Mình nửa đùa nửa thật. Tất nhiên PTU hay bất cứ mảng nào trong MMO đều kiếm được tiền. chỉ cần cố gắng chăm chỉ thì ko j là ko có thể
Hi, mình k có ý gì đâu :)

:)) cách đây 5 năm mình làm ptu thì người mình wen có thu nhập cao nhất là khoảng 40 triệu, mà làm dữ lắm lun. Mình đc có 15 triệu mà ham chơi quá, bận xài tiền nên k lên thu nhập đc nữa :((

:)) cách đây 5 năm mình làm ptu thì người mình wen có thu nhập cao nhất là khoảng 40 triệu, mà làm dữ lắm lun. Mình đc có 15 triệu mà ham chơi quá, bận xài tiền nên k lên thu nhập đc nữa :((
Em chỉ cần bằng một phần 3 của thím là đã mãn nguyện lắm rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Em chỉ cần bằng một phần 3 của thím là đã mãn nguyện lắm rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
1/3 thì dễ òm, cứ kiên trì 2 tháng thì kiểu gì cũng có :)) 2 tháng là lâu lắm ròi đấy

á đù ko đăng kí đc b ơi , nó bảo hình như điền cả thông tin
Premium Voucher Code
này mới đăng kí đc , cho mình xin cái Premium Voucher Code để đăng kí nào hixx

@@ Chờ 1 lát, đang check list đây, hứa lun, líst này quá ngon @@ mà để ý thì mấy thằng cha máu chiến hồi xưa vẫn còn làm @@ đi đâu cũng thấy

Phù, cuối cùng tới 4h30 sáng cũng đã check líst thành công. Mình không giấu bất kỳ thứ gì vì chung mục đích giúp người VN giàu hơn. Mọi người cho dù k là ref của mình cũng cứ xài xả láng đi nhé :)

việt nam xem đc vài xu bọ
Hi cũng đúng thoi mà, vì toàn là down chứ mấy ai mua premium đâu. Cũng vì 1 lý do đơn giản là VISA chưa đc sử dụng để thanh toán quốc tế nhiều như nước ngoài :))

xin hỏi chủ thớt vì sao mà chỉ chơi UCH mà ko phải RG,UL........trong khi mấy pro toàn RG,UL!!
UCH chỉ cấp 500gb cho free??? vậy nếu với 500gb mà ko đủ tiền gia hạn pre thì sao?nếu paygate UCH có vấn đề sale ko đều thì sao?

xin hỏi chủ thớt vì sao mà chỉ chơi UCH mà ko phải RG,UL........trong khi mấy pro toàn RG,UL!!
UCH chỉ cấp 500gb cho free??? vậy nếu với 500gb mà ko đủ tiền gia hạn pre thì sao?nếu paygate UCH có vấn đề sale ko đều thì sao?
Theo kinh nghiệm bản thân tui, thì khi bạn chiến PPD (Pay per download) thì bạn sẽ làm sao để giới hạn người ta mua premium càng nhiều càng tốt. Và cách giới hạn việc ngta mua premium tui làm bằng cách sau :
- Chỉ dùng 1 hosting để hạn chế cơ hội sử dụng premium của khách hàng. (2 hóst trở lên thì có phải khả năng họ có premium càng cao k?) Với lại các pro kia chỉ chơi PPS thoi. (Thu nhập k ổn định + thấp hơn PPD)
- Không post những file quá nặng nhưng lại nhiều part, làm sao cho khách hàng thoải mái trong việc download là ok
- Vì ngta chơi RG và UL nhiều nên hầu hết khách hàng đều đã mua premium của 2 host đó. UCH mới nổi nhưng ai sẽ bỏ tiền ra mua thêm 1 host nữa :)) Mình chơi PPD nên chọn những host k nổi nhưng đủ thoải mái cho khách hàng là ok

UCH chỉ cấp cho 500 GB nhưng theo kinh nghiệm của mình, mình chưa bao giờ sử dụng quá đc 300GB trong vòng 1 năm @@ vậy thì việc gì phải xoắn :)) bạn dùng quá 500GB đó thì mình hơi bị nghi ngờ vào phương pháp đấy. UCH là 1 hóst khá là uy tín đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom