Tuyển ref site PHDBUX (kiếm 0.07$ mỗi ngày)

úp cho chủ thớt vào xem, có rb hay ko thì nói 1 tiếng a e khỏi chờ
sorry các a e đến sau nha, póc tem xui wa, lần sau ko póc tem nữa đâu

Mấy bữa nay bệnh đi viện mới về ko RB đc cho anh em, Anh em nào đủ Đk để lại PP nhé. LR mình hết tiền mất rùi. thank mọi ngưởi ủng hộ

Chủ thớt đi nghỉ mát rồi!!!!
đây là số click và tiền mình kiếm đc từ bạn

để lại PP mình RB nhé. số tiền hơi ít nhưng bạn hiểu cho

Hjx chủ thread làm ăn mất uy tín wa báo với mod 4rum đê a e thế này ko được
Của bạn đây nè. để lại PP mình RB 50%
ngừng clcik nha bạn. Thank

MÌNH XIN TUYỂN REF SITE NÀY VỚI CHẾ ĐỘ RB NHƯ SAU:
*BN 0.05$ cho 5 thành viên đầu tiên
*RB 0.003/1click

Như vậy mỗi ngày các bạn có thể kiếm được 0.08$ từ site này. ngon quá phải không các bạn.
Nghe chủ thớt giới thiệu "mỗi ngày các bạn có thể kiếm được 0.08$ từ site này" cứ tưởng chủ thớt up acc rùi mới tuyển ref như thế
Bạn bantoi9x click 10 ngày mà rb chỉ được 50% của 0.03. ko hiểu chủ thớt lấy đâu ra bonus 0,08 mỗi ngày và 0.003/click nhỉ?
Thiết nghĩ chủ thớt ko có khả năng rb như thế thì đừng treo đầu dê bán thịt ..., để a e còn ref co người khác lợi cả đôi bên chứ kiểu này phí thời gian của mọi người wa
giá rb thế này thì thui, khỏi lấy rb cũng được

Của bạn đây nè. để lại PP mình RB 50%
View attachment 10423
ngừng clcik nha bạn. Thank
Trang này scam thì mình dừng! Mà bạn quay lại rồi sao ko rb nữa ak? Sr ko bít tình hình như vậy!

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Nghe chủ thớt giới thiệu "mỗi ngày các bạn có thể kiếm được 0.08$ từ site này" cứ tưởng chủ thớt up acc rùi mới tuyển ref như thế
Bạn bantoi9x click 10 ngày mà rb chỉ được 50% của 0.03. ko hiểu chủ thớt lấy đâu ra bonus 0,08 mỗi ngày và 0.003/click nhỉ?
Thiết nghĩ chủ thớt ko có khả năng rb như thế thì đừng treo đầu dê bán thịt ..., để a e còn ref co người khác lợi cả đôi bên chứ kiểu này phí thời gian của mọi người wa
giá rb thế này thì thui, khỏi lấy rb cũng được
Chủ thread hình như cũng là new mà thôi coi như solo cũng ko sao!

Chủ thread stop rồi mà chủ thread là new tuyển ref chưa up acc thôi mún thì click típ ko thì nghỉ đi bạn
!

Trang này đang pay ngon mà, sao bỏ thế, chót ref cho bạn rồi :((((((((((((((((
Mà mình chỉ cóa LR thôi cóa Rb ko thế bạn

Last edited by a moderator:
lần sau theo được thì hẵn tuyển ref, mình cũng ref cho vui thôi nhg cũng bực bực

Chủ thread làm thế này mất uy tín quá :binhsua162::binhsua162::binhsua162:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week