Tuyển ref site Minuteworkers.Có proof

dizzle

Senior
Reactions
262
MR
0.000
Site này mình nghĩ chắc có nhiều người chơi rồi.Nếu ai chơi rồi thì thôi còn nếu ai chưa chơi hay chưa hiểu cách làm jobs của site này có thể reg giúp mình kiếm thêm vài đồng lẻ, contact để mình hổ trợ.Vì kiến thức là bao la nên đôi khi việc hổ trợ sẽ bị hạn chế mong các tình yêu thông cảm

Phiền các bạn vào blog của mình để đăng ký,Minuteworkers là trang uy tín, pé nào có ref là nó nghi vào sổ đỏ để điều tra.Nên phiền các bạn vậy

MY BLOG

Proof của mình

Sẽ bonus 0.05$ PP or AL sau khi các bạn đăng ký và hoàn thành 1 job ( có thể contact mình để hổ trợ )
Công cụ là việc : chỉ cần DỊCH CỦA GOOGLE là đủ

Ai reg xong nhớ để lại ID và PP or AL
Cần hổ trợ add nick : who_am_i_to you

Cảm ơn các bạn nào ủng hộ :binhsua17:

có RB không bạn vì hình như mấy trang này mình có thể kiêm được từ rè mà !

có RB không bạn vì hình như mấy trang này mình có thể kiêm được từ rè mà !

Trang này đâu phải PTC đâu mà refback bạn.Mình sẽ bn cho ai đăng ký + làm xong 1 jobs + sự hổ trợ của mình ( mình sẽ giới thiệu thêm nhiều trang nữa) để giúp các bạn nhanh chóng kiếm 10$ để cash out

Đã reg cho bạn :
ID: hieudaica86
PP: [email protected]

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:26 AM ----------

[/COLOR]Cậu để lại YH đc hk , minh add ko đc nó báo sai

Đã reg cho bạn :
ID: hieudaica86
PP: [email protected]

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:26 AM ----------

[/COLOR]Cậu để lại YH đc hk , minh add ko đc nó báo sai

Mình có để địa chỉ contact phía trên mà cậu YH: who_am_i_to_you
Bạn vào blog mình,bấm vào banner để đăng ký,sao lại báo sai nhỉ? Bạn chụp lại cái hình cho mình xem đc ko?

Đăng ký có cần fake ip ko?

Nếu bạn fake IP US thì công việc sẽ nhiều hơn,nhưng mà phải khéo,nó phát hiện là ban acc liền đó.Cái đó thì tùy bạn.Nhưng mình khuyên bạn nên chơi đàng hoàng

ai đã là ref của mình trang này thì cứ yên tâm,mình sẽ bonus k scam đâu,hiện mình đang khá bận nên chưa thể lên danh sách,có thể chiều CN mình sẽ gởi bn đến các pợn.Thân :binhsua115:

Mình đã bonus các bạn đã hoàn thanh 1 jobs còn nhưng ai chưa dc mình bonus do jobs các bạn chưa đc approve.Khi nào approve mình sẽ bonus cho các bạn.Thanks

Cậu sao ít onl thê , chừng nào onl chỉ? mình làm vài job

cái này payout phải chờ pin nó gửi về nữa phải k?

cái này payout phải chờ pin nó gửi về nữa phải k?

cái này ko cần phải xác nhận pin như bên microworkers bạn à! nếu bạn đủ 10$ chỉ cần cashout,nó sẽ gửi tiền cho bạn vào ngày 15 đến ngày 30 trong tháng và k co tính fee như bên micro lun

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom