• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

tuyển ref site mì ăn liền...

keney123

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Update: 17h ngày 5/7/2011

Site chính thức Scam....các ref ngừng click......mọi yêu cầu thanh toán từ ngày 5/7 trở về trước đều chấp nhận như rule ban đầu tại topic này nhé.

proof site scam:

Hello Ha,

mình bị hack acc pp và lr, vì thế mình chỉ có thể refund lại số tiền mà mem đã invest thôi bạn à, rất tiếc nhưng mà giờ mình cứ gỡ limit pp thì mem lại open case làm limit lại, nên ko tiếp tục nữa, những ai open case mình cũng sẽ ko trả lại tiền. rất tiếc, mong các bạn thông cảm

Admin
Support Zero PTC

In reply to:
------------------------------------
sao site hok thấy ads đâu hết vậy Admin Tuấn Anh??

nhìu ngưới thấy bức xúc quá kìa...nhất là ref

Danh sách ref: cứ trừ 10 click đầu đã bonus ra, còn lại bao nhiu click mình RB 0.0005/click nha.

thông tin site:

1 ngày 10 ads, 0.001/ads

min pay 0.01 (pp/lr)

bonus ngay 0.01 cho ai reg và clik hết ads.

RB 0.001/click, 3 ngày RB 1 lần, cứ đạt mốc 40 - 70 -100 - 130.....thì RB 1 lần. cho đến khi site scam RB 0.0005$/click.

nhanh lên nào anh em..vào chiến lẹ nè...

link nè: http: click here.........

đây là proof nè:

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

up lên cho anh em chiến hộ....

Last edited by a moderator:
Đã reg ủng hộ. Chúc làm ăn phát đạt
ID : chienthang9106
PP : [email protected]
YH : [email protected]

cám ơn bác...mình mới chơi đây thôi....mình check và bonus cho bác bây giờ....nhận được bonus bác vào xác nhận giùm em.

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

Đã reg ủng hộ. Chúc làm ăn phát đạt
ID : chienthang9106
PP : [email protected]
YH : [email protected]

cám ơn bác...mình mới chơi đây thôi....mình check và bonus cho bác bây giờ....nhận được bonus bác vào xác nhận giùm em.

click trang này 1 ngày là mình kêu nó pay luôn ah, vì theo giá bạn đề, 10ads mỗi ad giá 0.001, thì 1 ngày là 0.01 rồi, bao lâu nó mới chuyển tiền cho mình bạn

click trang này 1 ngày là mình kêu nó pay luôn ah, vì theo giá bạn đề, 10ads mỗi ad giá 0.001, thì 1 ngày là 0.01 rồi, bao lâu nó mới chuyển tiền cho mình bạn

pay ngay lập tức lun abn5...mình xem xét và bonus cho bạn..bạn click đều và nào đây xác nhận giúp mình nhe..

bạn BN lại cho mình với
Amount received:
$0.01 USD
Fee amount:
-$0.01 USD
Net amount:
$0.00 USD

thế là chẳng được đồng nào

tên bạn trong PP là Ha Anh phai ko?

đúng rùi đó bạn...

---------- Post added at 01:40 AM ---------- Previous post was at 01:39 AM ----------

bạn BN lại cho mình với
Amount received:
$0.01 USD
Fee amount:
-$0.01 USD
Net amount:

$0.00 USD

thế là chẳng được đồng nào

bonus cho bạn rùi đó

reg ủng hộ mấy bạn ơi...

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

lên cho ai chưa đọc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom