Tuyển ref site CoinTellect, RB 50%, hỗ trợ chiến thuật.

Có ai rút thành công về bitcoin thì post lên cho anh em mừng nhé

Rút 65,8 EUR mà tốn phí 3,25 EUR , cậu rút thử về paypal lúc này đi rồi biết , ko như ngày xưa nữa
Bạn rút về qua dogecoin. MÌnh mua cho.
Hoặc lên sàn này mà trde thẳng ra USD hoặc EUR này. Sau đó rút dc về qua PM, WMZ, OK pay và bank nhé
Link: http://goo.gl/0iERwY

mình có cái thẻ visa của ACB, hồi đó chỉ làm thẻ chứ ko làm tài khoản ngân hàng. Vậy có mua đc ko nhỉ :\ hôm làm thẻ chị nhân viên bảo chỉ có thể rút từ PP về thẻ đc thôi chứ ko thanh toán onl dc:(

mình có cái thẻ visa của ACB, hồi đó chỉ làm thẻ chứ ko làm tài khoản ngân hàng. Vậy có mua đc ko nhỉ :\ hôm làm thẻ chị nhân viên bảo chỉ có thể rút từ PP về thẻ đc thôi chứ ko thanh toán onl dc:(
Cứ làm thôi, hỏi bọn ngân hàng nhnều đứa ko biết đâu. Tốt nhất qua VCB mà làm, chắc chắn thanh toán dc miễn là có xiền

Qua ACB làm cái thẻ visa, xong nhớ đăng ký dịch vụ 3D Secure, ko thì ko thanh toán được đâu.

còn nếu treo trên mấy của mình cả ngày thì dc tầm nhìu bác nếu để ở mức 20% thì có hao cpu nhìu k

Máy core i7 ram 6GB mà chạy 80% treo tầm 14 tiếng chỉ có khoảng 0.2 euro thôi.
Bác để 20% thì nó chạy 20% cpu của bac.
Nói chung, site này nó khuyến khích đầu tư bác ơi, trừ phi nào, bác có máy mạnh, điện free thì hãy tự đào.

nó tính phí thấy ớn lun, haizzz

Đừng rút paypal nữa, rút dogecoin đi. đầu tư lắm thế mà ko làm ref cho mình kaka
đầu tư lâu rồi chứ ko cũng làm ref cho cậu, tính làm cái acc nữa , hỏi nó kêu đc tạo 10 cái acc , mà không biết bây giờ có nên đầu tư không đây!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back