Tuyển ref site CoinTellect, RB 50%, hỗ trợ chiến thuật.

MHS là gì vậy thớt? đổi ra như thế nào? tỷ lệ ý

MH/s là tốc độ của máy đào, trang này ko cho trao đổi như mấy trang kia, chỉ chạy và rút tiền thôi. :)

chơi chay có được reback không hả thớt?
Chơi chay mình có nhận được gì đâu mà reback? hihi, nhưng sẽ có hỗ trợ

MH/s là tốc độ của máy đào, trang này ko cho trao đổi như mấy trang kia, chỉ chạy và rút tiền thôi. :)

Chơi chay mình có nhận được gì đâu mà reback? hihi, nhưng sẽ có hỗ trợ
Thế là 50% của số tiền đầu tư + 50% hoa hồng từ khoản thớt kiếm được hàng ngày từ ref (nếu mua hợp đồng ) à?

50% của số hoa hồng mình nhận được, chứ ko phải 50% số tiền đầu tư nhé cậu :)
Thế hoa hồng bạn nhận được gồm những khoản gì? Có chứng cứ nào là bạn sẽ reback ko? và thời gian reback như thế nào?

Trang này nó tính theo gói, gói 99.95, gói 299.95,...
bạn mua gói nào, thì mình được 10% giá trị của gói bạn mua.
Trang sẽ giữ tiền trong 14 ngày, sau đó trả cho mình.
Mình chưa scam ai, cũng chưa mang tiếng xấu gì, nên ko vì mấy đồng lẽ này mả bán rẻ danh tiếng.

Hiện tại chưa ai ref đủ ngày, nên chưa có reback, đợ có sẽ kêu vào xác nhận dùm.

đã reg cho bác: id: ngtruong2.
CÓ gì support đấy.

Alo. cái này ko treo muti computer dc hả thớt

Thời gian rút tiền về pp là bao lâu vậy bạn, dog nữa?

Rút về paypal thường thì sáng đặt lệnh rút là 11h tối có, nhưng t7, cn thì ko có, thành ra chờ tới t2 là 3 ngày. Còn doge thì rút tức thì, nhưng có khi cũng trễ chút, sáng 8h30 rút thì 10h30 có :) Có thể rút bitcoin nữa bạn!

CÒn 1 vấn đề nữa, ví dụ mình mua 1 hợp đồng, 2 ngày sau (chưa hết hạn hợp đồng đó ), mình mua tiếp 1 hợp đồng nữa cùng loại trước có được ko? hay là phải mua loại hợp đồng khác.

Nó cho bạn mua tối đa 1 gói Demo, 3 gói Starter, 5 gói Pilot, các gói còn lại thì ko giới hạn.
Hôm nay mua 1 gói, thì ngày mai mua mới mua tiếp được gói khác. Còn gói nào, là do tài chính của bạn.

công nhận bọn này thông minh phết. nghĩ tới cả kiểu giới hạn số lượng mua. để tránh bị tái đầu tư>> thành lãi kép

MÌnh mua hợp đồng rồi nhé. Gói 99eur. Nhớ là rb 100% đấy

OK cậu, cậu có 2 lựa chọn, 100% rb lần đầu và chỉ 1 lần, hoặc rb 50% mãi mãi. Chon phương án nào thì mình rb theo phương án đó.
Có 14 ngày mà, mình đang có ý định sử dụng chiến thuật tái đầu tư, nhưng phải xem site thế nào đã.

Có 14 ngày mà, mình đang có ý định sử dụng chiến thuật tái đầu tư, nhưng phải xem site thế nào đã.

14 ngày là thời gian site giữ tiền af trước khi trả cho mình (có 9.99 euro).
Còn thu nhập thì cậu khỏi lo, mỗi ngày từ 2.2 trở lle6n, trong vòng 3 tháng.
Muốn tái đầu tư thì 45 ngày là hoàn vốn rồi.
Nếu cậu muốn nhận 9.9 euro 1 lần, thì sau này mình không rb khi mua gói khác, hoặc 4.995 thì sau này, khi mua các gói tiếp theo, mình sẽ rb 50% tiếp tục.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back