Got Paid Tuyển ref SEOSPRINT - giải đáp mọi thắc mắc về SEO

Bác nào biết xài cái SSJM v3 thì chỉ e với

Bác nào biết xài cái SSJM v3 thì chỉ e với

sao ko hỏi thẳm cái ông fithung ý ngta tạo ra nó thì chỉ dễ dàng hơn ko

sao ko hỏi thẳm cái ông fithung ý ngta tạo ra nó thì chỉ dễ dàng hơn ko

Nếu có người biết trong thớt này thì chỉ luôn cũng đc mà :)

Hiện tại mình đang thực hiện 1 job mục đích là post bài cho wordpress.Minh có vài blog do không có thời gian up nên muốn tìm người giúp để duy trì site.
Mình muốn thực hiện trên seoprint nhưng gặp phải vẫn đề là trong 1 ngày ,1 blog mình chỉ muốn post tầm 2-3 bài liệu có thể giới hạn được không?
Công việc thì đơn giản,có 1 số site sẵn rồi,chỉ coppy nội dung và up anh theo demo sẵn-post link qua google+,faebook,twitter,giao hàng giao tiền,mỗi ngày 2-3 bài,tầm 5 -6 blog,không biết bạn nào có thể thực hiện được không?

Hiện tại mình đang thực hiện 1 job mục đích là post bài cho wordpress.Minh có vài blog do không có thời gian up nên muốn tìm người giúp để duy trì site.
Mình muốn thực hiện trên seoprint nhưng gặp phải vẫn đề là trong 1 ngày ,1 blog mình chỉ muốn post tầm 2-3 bài liệu có thể giới hạn được không?
Công việc thì đơn giản,có 1 số site sẵn rồi,chỉ coppy nội dung và up anh theo demo sẵn-post link qua google+,faebook,twitter,giao hàng giao tiền,mỗi ngày 2-3 bài,tầm 5 -6 blog,không biết bạn nào có thể thực hiện được không?

kiểu như bác mún viết bài cho blog à, nếu vậy tìm cộng tác viên chứ sao tìm ng trên seo lâu lắm vì ng trên seo họ viết phải gửi qua mail cho bác r bác check, mà nói trc Nga nó k rành tiếng Anh đâu có thể nói mù tịt lun á
p/s bác nói sơ qua nội dung blog bác xem ( IT,giáo dục, giải trí ... ) chị em có khả năng dịch bài viết Anh-Việt, Việt-Anh nếu bác cần thì pm ;))

1. Открываете первое видео. На плеере есть линия сколько прошло видео и там будет желтая риска. Перемотка за нее.На видео снизу появится реклама, и еще реклама появится справа сверху на сайте над списком других видео.
2. Нужно сделать переход по этим объявлениях. На сайте рекламы сделать один два перехода, будто заинтересовала реклама.
3.Среди всех видео ищем 10-13 РАЗНЫХ рекламы в сумме!!!!! И ДЕЛАЕМ обязательно переходы на сайт РЕКЛАМЫ!!!
4.Может быть также реклама переход на другое видео в ютубе, то заходим делаем перемотку немного, выбираем другое видео в том вкладе и закрываем.
5.Еще может быть видео реклама в начале видео мого.ЕЕ можно пропустить через 5 сек. НО нажимать ПРОПУСТИТЬ КОГДА ПРОЙДЕТ МИНИМУМ 10 СЕК.
6. В конце списка мои видео есть загрузить еще нажимаем и откроется еще пару видео.Ставьте свою оценку пожалуйста)) Спасибо!)
Что нужно указать в отчёте о выполненном задании:
1.Время окончания просмотра.
2.Ваш IP
nhiệm vụ này làm sao bác ơi

kiểu như bác mún viết bài cho blog à, nếu vậy tìm cộng tác viên chứ sao tìm ng trên seo lâu lắm vì ng trên seo họ viết phải gửi qua mail cho bác r bác check, mà nói trc Nga nó k rành tiếng Anh đâu có thể nói mù tịt lun á
p/s bác nói sơ qua nội dung blog bác xem ( IT,giáo dục, giải trí ... ) chị em có khả năng dịch bài viết Anh-Việt, Việt-Anh nếu bác cần thì pm ;))

Ý mình là bây giờ site tiếng anh của mình cần post bài,và bài đã có sẵn chỉ đi coppy lại ở 1 số trang cụ thể,hinh thức post theo 1 yêu cầu có sẵn,cứ làm như vậy là được,trên SEO có hình thức " viết bài cho blog/website" nhưng mình không thấy ai làm như vậy nên muốn hỏi mọi người chỉ giúp .

registration, vote qua fb hoặc vk...

Bác có thể hướng dẫn = hình ảnh 1 nhiệm vụ regis với vote k ?

đã đc chủ thớt bonus nha. Tks chủ thớt

Ý mình là bây giờ site tiếng anh của mình cần post bài,và bài đã có sẵn chỉ đi coppy lại ở 1 số trang cụ thể,hinh thức post theo 1 yêu cầu có sẵn,cứ làm như vậy là được,trên SEO có hình thức " viết bài cho blog/website" nhưng mình không thấy ai làm như vậy nên muốn hỏi mọi người chỉ giúp .

trên SEO k ai chiến như vậy đâu bác, mình có xem trên mục đó r, họ toàn yêu cầu là member tự viết bài ( chủ đề họ chọn, k đc copy và min là bn char ) xong gửi vào mail cho họ, phần report là mail của họ + tiêu đề mail

Mọi người cho hỏi, bây giờ có rất nhiều job yêu cầu click nhiều link tak, trước khi click phải clear cookie cẩn thận.
Làm 1 job không sao nhưng làm nhiều job sẽ dẫn đến click trùng link tak (vì tak không có nhiều link như GA), job không được trả tiền.
Mọi người có cách nào để giải quyết không vậy?

Mọi người cho hỏi, bây giờ có rất nhiều job yêu cầu click nhiều link tak, trước khi click phải clear cookie cẩn thận.
Làm 1 job không sao nhưng làm nhiều job sẽ dẫn đến click trùng link tak (vì tak không có nhiều link như GA), job không được trả tiền.
Mọi người có cách nào để giải quyết không vậy?
Mình toàn làm ở chế độ ẩn danh, không lưu coockie, làm vài nhiệm vụ thì reset modem để đổi ip
Mà dạo này thấy toàn nhiệm vụ youtube không à, làm ẩn danh thấy nó không hiện quảng cáo. clear cookie thì bị out ra ngoài và bắt đăng nhập lại ( mình dùng crom +, clear thì không tích vào ô mật khẩu rồi nhưng nó vẫn cứ xóa cả mật khẩu ) Ai biết khắc phục không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week