Referrer Tuyển Ref SeoSprint free tool VNAJ

mọi người cho mình hỏi về webmoney 1 chút,mình có vài acc mới tạo,khi chuyển tiền đã trả lời câu hỏi bảo mật nhưng nó vẫn bắt mình điền thêm số điện thoại vào để nhận code,mà những acc mình tạo trước kia thì chỉ cần trả lời câu hỏi hoặc nhập captcha là đc ah,mọi người giúp đỡ với,thanks.

mọi người cho mình hỏi về webmoney 1 chút,mình có vài acc mới tạo,khi chuyển tiền đã trả lời câu hỏi bảo mật nhưng nó vẫn bắt mình điền thêm số điện thoại vào để nhận code,mà những acc mình tạo trước kia thì chỉ cần trả lời câu hỏi hoặc nhập captcha là đc ah,mọi người giúp đỡ với,thanks.

Cái này là chính sách mới của webmoney, những acc mới tạo phải nhập số điện thoại mới chuyển tiền được, các acc cũ thì vẫn chuyển bằng câu hỏi bảo mật bình thường

Sao không rút = LR cho khỏe hả bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week