Referrer Tuyển Ref SeoPrint BN khủng nhất MMo4 - Hỗ trợ 24/7

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
bác chủ thớt ơi, cho em theo ref với, pm rồi mà sao ko thấy đâu
Mình đang cài lại em PC trên lap ko cài Y!M , bạn cứ ref nếu chưa biết làm vui lòng đọc chi tiết bài hướng dẫn nhé , có gì ko hiểu bạn pm mình :)

- - - Updated - - -

vậy 20 post mới được hả anh. :( đặc cách cho e 1 suất được không =.=. E vừa mới tìm hểu mấy cái này thôi =.=
bạn đã được 20 post rồi đó thôi :)

Khong active được sdt viettel 10 số àh bạn:binhsua144:
vừa đăng ký = ref của bạn đây:binhsua115:
Ukm bạn tốt nhất là 11 số nhanh chóng nhé bạn , bạn có thể mượn của bạn , or đăng ký bằng SDT đó rồi nhờ chủ thuê bao send lại SMS cho , từ khi active lại bằng viettel 11 số thì vấn đề đó ko khó nữa :)

cho mình hỏi cái này reg ip vn, rùi khi log vào làm nv thi fake ip us hả cậu?

Bạn xác định fake ip thì ko nhất thiết phải US nhé nếu chưa reg acc thì bạn nên fake rồi reg luôn , có vậy nick của bạn sẽ là nick nước ngoài , 1 số trường hợp chủ job check dù bạn fake nó vẫn ko chấp nhận .

- - - Updated - - -

fake ip bằng hma có lời ko ta
bạn mua HMA nếu dùng chung với người khác thì chỉ có 2$/tháng mà bạn , với tình hình hiện nay thì chưa cần thiết fake bạn ạ :)

up hộ chủ thớt ...............
hì thanks bro ủng hộ :binhsua164:

Không biết có bạn nào biết cách chiến với seo nhanh nhất không? mình chiến với nó mà ít tiền quá nên làm biến chuyển sang gõ captcha!!!
Phương pháp chung bây giờ là reg nhiều nick làm khoảng 100 nhiệm vụ rùi lấy nick khác làm lại , quen tay và làm lại những nhiệm vụ đó sẽ nhanh hơn , với newbiet hì thật sự để làm nhanh ngay và luôn thì ko khả thi vì chưa quen , mình ko có duyên với captcha nhưng theo ý kiến riêng của mình thì làm seo ko cần tập trung cao độ như captcha , có thể thư giãn ... nếu chịu khó tìm hiểu trong khi làm nhiệm vụ bạn còn nhận ra rất nhiều điều thú vị khác ^^ , còn phụ thuộc vào từng người nữa , chúc bạn thành công với con đường bạn chọn :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week