Referrer Tuyển Ref SeoPrint BN khủng nhất MMo4 - Hỗ trợ 24/7

dragonofire

Banned
Reactions
42
MR
0.000
chủ thớt Support nhiệt tình quá, tiếc là mình ko chơi nữa, ko thì ủng hộ ùi, hì!

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Thớt đâu.Như đã hứa.Tình hình là 2 acc giờ ko đủ tải.Job bị cấm nhiều quá.Mà mình chủ yếu chiến trên IP thật.Vấn đề của mình luôn là khoản active :binhsua16:.2 acc active đều phải nhắn tin với support của nó và phải soạn tin ID sang tận Nga để active :binhsua30:.Chế độ Bonus và RB khá đc.Ngày mình chiến 100job/1 acc bình thường :m131:
Giờ Ref cho bạn khi nào online pm nhé.Giúp mình khoản active để chiến luôn :binhsua27:

Thớt đâu.Như đã hứa.Tình hình là 2 acc giờ ko đủ tải.Job bị cấm nhiều quá.Mà mình chủ yếu chiến trên IP thật.Vấn đề của mình luôn là khoản active :binhsua16:.2 acc active đều phải nhắn tin với support của nó và phải soạn tin ID sang tận Nga để active :binhsua30:.Chế độ Bonus và RB khá đc.Ngày mình chiến 100job/1 acc bình thường :m131:
Giờ Ref cho bạn khi nào online pm nhé.Giúp mình khoản active để chiến luôn :binhsua27:

Hiện đã Active được bằng sim vt 11 số rùi , do có nhiều bạn nhờ active xong vứt acc đó :< nên h mình tạm dừng active nhé .
P/s mình đã cập nhật hướng dẫn chi tiết cho newbie các bạn xem tại đây nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week