Tuyển ref richardbux, bonus cao

Status
Not open for further replies.
đã send tiền cho Karelking, kid2w và anhdragon nhé, các bạn khác post số click lên giùm mình ! chưa kịp tổng hợp lên excell !

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

sep19th1986 và tieuma theo mình thấy số click ngày hôm qua trên ref của mình là không có click nào nhé, nếu sai thì báo lại cho mình để mình refback ! bihung mình sẽ gửi bạn 30 click, các bạn khác mới tham gia sau ngày 16 mình sẽ refback từ 0.01-0.03$ ! vậy nhé các bạn !

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

đã refback xong tất cả, có vấn đề gì các bạn lên reply nhiệt tình nhe ! bạn hotromemmo cho mình lại tài khoản PP, tài khoản của bạn đã đưa sai nên PP không xác định !

DONE

---------- Post added at 06:37 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

trong vòng 24h mình sẽ bỏ stickky và đóng topic ! cảm ơn tất cả vì đã hợp tác ! khi nào có site mới mình sẽ tuyển sau ! lỗ 25$ site này chưa tính refback cho các bạn ! hic ! may mà vừa lãi được mấy xu ở mấy site hyip !

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week