Tuyển ref peko - hướng dẫn kiếm từ 7 trở lên 1 ngày

it0070

Junior
Reactions
32
MR
0.001
2 thím vào dow bản này xài nè, mình đang xài ngon lắm ( đã root và có cả change id ;);) ok nhớ like phát nhá:D:D )
http://www.mediafire.com/download/170wipjoh2g1zta/BS_8_Rooted.rar ( BS)
http://www.mediafire.com/download/oaq95gzaoyfo334/Offer_Change_-_LS.apk ( change id)
Lúc trước down BS trên trang chủ về, chạy không đc, chạy BS á, chưa cài apk luôn. Mở BS lên nó thành màn hình đen xong đơ luôn @@, đang chạy win 8 ram 4gb :(

Dù topic đã đóng nhưng tôi cũng đã hướng dẫn cho 1 bạn trong topic này để chứng minh cho vợ tôi k scam.... tks các men đã gé thăm topic

Tlee88

Banned
Reactions
302
MR
0.000
bạn có quyền k ref nhưng k có quyền phát biểu như thế ở đây vì mình làm đúng với yêu cầu khi làm topic và mình có proof ở đây k có scam hay gì nhá. nói chuyện như....
Mình chỉ hỏi thôi, vì bây giờ toàn thấy đòi 15k point rồi share tut :) bạn share ngay từ đầu ,sau khi người ta add code vô , thì chỉ trong vài giờ là đủ 15k point rồi(theo cách của bạn ) tại sao phải cứ 15k point trước:rolleyes:

escall

Junior
Reactions
47
MR
0.004
Mình chỉ hỏi thôi, vì bây giờ toàn thấy đòi 15k point rồi share tut :) bạn share ngay từ đầu ,sau khi người ta add code vô , thì chỉ trong vài giờ là đủ 15k point rồi(theo cách của bạn ) tại sao phải cứ 15k point trước:rolleyes:
thể loại lừa tình kiếm ref nhìn là biết rồi nói gì nữa

huycbt

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chủ yếu là nhiều người mới bị ăn quả lừa bên topic kia nên phải cảnh giác thôi. :rolleyes:

Bạn phải đủ 15k point thì họ mới đc + điểm chứ sao nữa, h người ta share xong bạn lập nick mới cày lại thì sao? Họ ko đc point thì làm đc gì bạn ?

Có 5k rồi thì chơi tiếp luôn chứ làm acc mới làm gì mắc công mất 1 acc face để đăng nhập. Xác định đi kiếm ref là phải hướng dẫn người ta chứ, mình ngon lành thì sợ gì,chưa gì mới hỏi mấy câu đã dỗi, haizzzz.

Last edited:
Chủ yếu là nhiều người mới bị ăn quả lừa bên topic kia nên phải cảnh giác thôi. :rolleyes:

Có 5k rồi thì chơi tiếp luôn chứ làm acc mới làm gì mắc công mất 1 acc face để đăng nhập. Xác định đi kiếm ref là phải hướng dẫn người ta chứ, mình ngon lành thì sợ gì,chưa gì mới hỏi mấy câu đã dỗi, haizzzz.
dỗi quái gì. lừa người ta xong bị tố rồi làm trò á mà

Đem cái TUT ném lên 1 topic cho tất cả cày à? có ai làm đc như thế chưa? hay là cày muốn die rồi mới ném lên hay để ôm cày 1 mình? con vợ tôi nó làm như thế ( muốn chia sẽ cách kiếm tiền và hạn chế nát site nên k chia sẽ lộ liễu) tôi đã k cho rồi mà nó cứ làm, làm để rồi bị thế này y như topic paidver của tôi lúc trước............. nản với mấy chú rr hay cắn lung tung quá.

ledangduc

Hero
Reactions
282
MR
0.000
Follow me on Facebook
hồi trước cũng có 1 topic giống như của thớt nhưng mà khác cái là có tool e ref cho bác đó rồi đc cấp tool nhưng ko chạy được nên h nản với topic thứ 2 như thế này :(

hồi trước cũng có 1 topic giống như của thớt nhưng mà khác cái là có tool e ref cho bác đó rồi đc cấp tool nhưng ko chạy được nên h nản với topic thứ 2 như thế này :(
em vùa đc bác chủ thớt teamvie cho nè :D bác ý nhiệt tình lắm với tut khá ngon, :) chứu không scam như thớt bên kia đau bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,260
Latest member
anhnhienxanh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom