Tuyển ref peko - hướng dẫn kiếm từ 7 trở lên 1 ngày

Chủ yếu là nhiều người mới bị ăn quả lừa bên topic kia nên phải cảnh giác thôi. :rolleyes:

Có 5k rồi thì chơi tiếp luôn chứ làm acc mới làm gì mắc công mất 1 acc face để đăng nhập. Xác định đi kiếm ref là phải hướng dẫn người ta chứ, mình ngon lành thì sợ gì,chưa gì mới hỏi mấy câu đã dỗi, haizzzz.
bác ăn nói cẩn thận nha, em vừa được bác chủ thớt teamvie hướng dẫn đay !!!

bác ăn nói cẩn thận nha, em vừa được bác chủ thớt teamvie hướng dẫn đay !!!
tks bác nhiều!!

đang nói hoangtunglamceh mà bạn ? đhs mình động chạm gì đến thớt đâu nhé, phắn clgt ?????? Đọc lại từng cm đi rồi hãy quote ?

đang nói hoangtunglamceh mà bạn ? đhs mình động chạm gì đến thớt đâu nhé, phắn clgt ?????? Đọc lại từng cm đi rồi hãy quote ?
thế chú có đọc chưa mà phán nưa thế? toàn thánh phán, vcc

cho mình xin làm ref . có thể hướng dẫn qua teamview lun ko mình cài bluestack r` xong bật lên nó chạy Initailizing

mình làm ref cho bạn đủ 15k point rùi nè, nick trong peko la` Katya Lischina

gửi tut qua mail dùm cái: [email protected]
bạn vui lòng xem lài cmt nha bạn! topic là của vợ mình và nó đã đóng và mình đã hd cho 2 bạn, nếu bạn có nhã hứng thì qua topic mới của mình nha! cảm ơn bạn rất nhiều ạ!

bạn vui lòng xem lài cmt nha bạn! topic là của vợ mình và nó đã đóng và mình đã hd cho 2 bạn, nếu bạn có nhã hứng thì qua topic mới của mình nha! cảm ơn bạn rất nhiều ạ!
ôi mình đâu có biết , mới xem trang 1 với trang 3 trang 4 xong vô chiến, đc thì bạn send tut cho mình đc ko, vì đằng nào cũng ref rồi.

ôi mình đâu có biết , mới xem trang 1 với trang 3 trang 4 xong vô chiến, đc thì bạn send tut cho mình đc ko, vì đằng nào cũng ref rồi.
hi.... thành thật xl bạn vì TUT mà chia sẽ thì site nát cái đó ai cũng hiểu, mình chỉ có thể HD mọi ng kiếm đc hơn 20k poin ngày đầu và những ngày sau sẽ hơn 4k thôi!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back