Tuyển ref peko - hướng dẫn kiếm từ 7 trở lên 1 ngày

heryduong

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tình hình là mình mới ngâm cứu ra đc cách chiến peko kiếm hơn 7$ 1 ngày nếu các bạn chịu khó cày 3-4 tiếng 1 ngày thôi là có từ 7$ trở lên rồi
Điều kiện để được hướng dẫn là các bạn ref cho mình và acc phải có từ 15.000 điểm trở lên. khi đủ điểm các bạn up bằng chứng lên đây rồi mình sẽ check và hướng dẫn các bạn
Ref mình qua code này nha: KCeHXL13
PROOF đây: ( proof thi ca dong up proof nay de dung quy dinh thoi)

MOD đi ngang xử lý bạn tlee88 said giùm nha!! mình mở topic tuyển ref mà bạn ấy nói như thế không khác gì phá topic này. thân!

Máy mình cài bluestack mở lên không được, toàn đứng không à, cài android-x86 vô đc nhưng đăng nhập nick fb cũng không. Bạn có cách nào giúp mình không?

chủ topic cho mình xin bản blustack bạn đang dùng được không? mình cài blustack rồi vào peko toàn bị văng ra. :(

chủ topic cho mình xin bản blustack bạn đang dùng được không? mình cài blustack rồi vào peko toàn bị văng ra. :(
Máy mình cài bluestack mở lên không được, toàn đứng không à, cài android-x86 vô đc nhưng đăng nhập nick fb cũng không. Bạn có cách nào giúp mình không?
ủa cái này chiến đc trên bluestack à 2 bác @@ nghe nói ko chơi đc trên giả lập mà

cho xin 1 chân cái nè!

2 thím vào dow bản này xài nè, mình đang xài ngon lắm ( đã root và có cả change id ;);) ok nhớ like phát nhá:D:D )
http://www.mediafire.com/download/170wipjoh2g1zta/BS_8_Rooted.rar ( BS)
http://www.mediafire.com/download/oaq95gzaoyfo334/Offer_Change_-_LS.apk ( change id)

Mình cũng mới biết cái này. Cho hỏi vừa chiến trên BS vừa chiến trên IOS được không bạn :D
ok thì lát ref cho thớt lun. (Mặc dù chưa đủ 15k point :))

Chien BS bt nhe ban.21K rui ne
Thot co ban bs nao cho laptop khong co card roi khong laptop minh cui phai xai ban 0.7.0 ma scramble,roulette hay jackpot deu bi vang moi ghe

mà cái app này nghe nói đâu xài trên BS đc :( chưa thấy chủ thớt trả lời
chiến bình thường mà bạn. mình đang chiến nè

Mình cũng mới biết cái này. Cho hỏi vừa chiến trên BS vừa chiến trên IOS được không bạn :D
ok thì lát ref cho thớt lun. (Mặc dù chưa đủ 15k point :))
mình đang chiến trên android và BS nè bạn chiến phê vãi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week