Spotlight Tuyển ref làm khảo sát online đây

Status
Not open for further replies.

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
Tuyển ref làm khảo sát online .
Site này chắc nhiều bạn cũng biết và nhiều bạn đăng kí rồi . Nhưng 1 máy có thể đăng kí nhiều acc . Nên hãy ref ủng hộ mình nhé

Lưu ý : chỉ đăng kí bằng gmail thôi nhé , không nên đăng kí bằng yahoo vì nó gửi link kích hoạt rất chậm ( từ 5 phút có khi đến 3 ngày )

Các bạn đăng kí rồi để lại tên đã đăng kí và PP cho mình nhé , bonus 0.1$ PP cho các bạn .

Link đăng kí : http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=527484

Bằng chứng đã rút được tiền này :

Thông tin mình đã đăng kí nè bạn :

Sau khi đủ 500 điểm thì có thể rút tiền :

Đọc kĩ ghi chú cẩn thận trước khi đăng kí nhé
1. Khi đăng ký, xin bạn điền vào thông tin cá nhân thật của bạn, vì khi bạn rút tiền , sẽ chuyển qua tài khoản ngân hàng nên tên tài khoản ngân hàng và tài khoản đăng kí phải trùng để tránh rắc rối
2. Khi tham gia điều tra, xin bạn trả lời thành thực. Nếu phát hiện những thông tin làm giả cố ý, chúng tôi có quyền bỏ những điểm của hội viên đã thu được thông qua điều tra.

Bây giờ các bạn vào link này để đăng kí nhé :
http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=527484

1)các bạn làm theo hướng dẫn:

2)các bạn vào mục thông tin của tôi và điền đầy đủ

Bây giờ bạn vào email đã đăng kí để kích hoạt tài khoản
2.1 ) vào mục khi khôi phục phần mềm , phải nhập chữ thông tin , cái này là rất quan trọng , bạn phải điền thật chính xác họ tên , địa chỉ đang sống , số điện thoại bàn , số điện thoại di động , khi bạn yêu cầu rút tiền , sẽ gửi qua tài khoản ngân hàng hoặc qua bưu điện

3) sau đó bạn vào điểm của tôi để kiểm tra đã được 30 điểm đk chưa và bắt đầu điều tra để kiếm tiền bằng thao tác kick vào nut home

4. chọn thay nhau điều tra

5 . chọn các danh mục, vấn đề điều tra . những chữ màu đỏ trong ảnh là còn hiệu lực nhé

6. các điều tra sẽ hiện ra thông tin để bạn lựa chọn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week