• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Tuyển ref làm daily task crowdflower, công việc dễ, pay đều, $1 - $1.5/hour, rb 80%

sáng nay đăng nhập pointdollar thấy acc bị changed pass, sau đó đăng nhập vào thì acc bị marked as cheater, gửi ticket thế là chiều được mở rồi. Support mấy site của chủ thớt nhanh lẹ. chứ gptbanks mình request payout 3 ngày mới có, đợi mà cứ lo nơm nớp

Chủ thread check xem mình ref trang getpaid rồi đấy, username: ntvinh1602, LR: U7307871). Cashout được 1.56$ rồi chờ chủ thread RCB thoai :))

Mà hôm nay có task check khách sạn thơm vãi 5 cents mà dân tình làm nhanh quá mới được mấy turn đã hết cmnr :(

Chủ thread check xem mình ref trang getpaid rồi đấy, username: ntvinh1602, LR: U7307871). Cashout được 1.56$ rồi chờ chủ thread RCB thoai :))

Mà hôm nay có task check khách sạn thơm vãi 5 cents mà dân tình làm nhanh quá mới được mấy turn đã hết cmnr :(

Ok, đang đợi get-paid nó trả tiền ref, theo site thì thứ 6 sẽ có.
Payments:
Payments for referrals are processed every Friday.
http://www.get-paid.com/referral.php?go=getstart

Cùng lắm sáng thứ 7 mình send bạn nhé. RCB 80% tức là 1.56$*20%*80%=0.2496, làm tròn 0.25$.

Ok, đang đợi get-paid nó trả tiền ref, theo site thì thứ 6 sẽ có.
Payments:
Payments for referrals are processed every Friday.
http://www.get-paid.com/referral.php?go=getstart

Cùng lắm sáng thứ 7 mình send bạn nhé. RCB 80% tức là 1.56$*20%*80%=0.2496, làm tròn 0.25$.

Bác cứ bình tĩnh mà check, lúc bác rep thread này em cashout được 3.09 rồi ;)) Giờ mới biết mmo lại có trò làm task CF này quả là hợp với mình :">

up giùm chủ thớt. trang mylot hôm nay đã chính thức thay đổi rồi chán quá, mất đi một kênh kiếm tiền...

Bác cứ bình tĩnh mà check, lúc bác rep thread này em cashout được 3.09 rồi ;)) Giờ mới biết mmo lại có trò làm task CF này quả là hợp với mình :">
ID bạn là ntvinh1602 luôn à, để mình check.

- - - Updated - - -

up giùm chủ thớt. trang mylot hôm nay đã chính thức thay đổi rồi chán quá, mất đi một kênh kiếm tiền...

uh, mình cũng tham gia tranh luận về việc mylot thay đổi nhưng dường như admin lẩm cẩm nên bỏ ngoài tai ý kiến của 90% mem. Bây giờ mylot trông y như twitter vậy, chán. trước mỗi tháng search thôi cũng có 2.5$ rồi, nay lại dùng a google

đang có 16000 job nhé,đáp án bài test đầu lần lượt là denem và deren (tiếng đức nhé). bạn ntvinh1602 chờ tý mình thanh toán tiền ref nhé. đang làm hăng máu

trong mỗi web chỉ cần chú ý một trong các mục “Kontakt”, “Über uns”, “Anfahrt”, “Standorte”, oder auch im “Impressum”

sút lên nào :D, vừa thanh toán tiền ref xong bạn ntvinh1602 xác nhận cái nhỉ

bạn ơi, sao trong CF chỉ có các task màu đỏ, ko thấy task xanh và cái nv như hướng dẫn

- - - Updated - - -

với lại add nick tớ nhé, pm ko thấy tl

mấy bữa nay chơi thử cái loại này thấy cũng được, mà sao account bên superpay.me cuar mình hôm qua tự dưng bị báo "..Marked as cheater" trong khi mình chỉ có 1 acc, chẳng fake ip,hôm qua chỉ có làm task 7 cent của DE, cày đc 2$ rút(đang pending), sau đó cày thêm đc 0.95--> thoat, chiều tối vô lại thì thấy bị treo như lày "..Marked as cheater". gởi ticket mà nó chưa reply chi trơn, cũng chẳng nhìu mà tự dưng công sức cày mấy tiếng của mình vô cớ lại banned làm mình bực quá!! có ai bị giống vậy ko, có gỡ radc k??

bạn ơi, sao trong CF chỉ có các task màu đỏ, ko thấy task xanh và cái nv như hướng dẫn

với lại add nick tớ nhé, pm ko thấy tl

task màu xanh là của neobux, màu đỏ là của các site khác. các job đều do CF nhưng các site lại code lại nên giá tiền và số job cũng khác nhau tùy site nữa bạn à.
nick bạn là gì vậy?

- - - Updated - - -

mấy bữa nay chơi thử cái loại này thấy cũng được, mà sao account bên superpay.me cuar mình hôm qua tự dưng bị báo "..Marked as cheater" trong khi mình chỉ có 1 acc, chẳng fake ip,hôm qua chỉ có làm task 7 cent của DE, cày đc 2$ rút(đang pending), sau đó cày thêm đc 0.95--> thoat, chiều tối vô lại thì thấy bị treo như lày "..Marked as cheater". gởi ticket mà nó chưa reply chi trơn, cũng chẳng nhìu mà tự dưng công sức cày mấy tiếng của mình vô cớ lại banned làm mình bực quá!! có ai bị giống vậy ko, có gỡ radc k??

trong một post trước mình đã cảnh báo superpay có vấn đề, tài khoản có ref thường bị đánh dấu cheater nên ko nên làm ở đây nữa.

- - - Updated - - -

task màu xanh là của neobux, màu đỏ là của các site khác. các job đều do CF nhưng các site lại code lại nên giá tiền và số job cũng khác nhau tùy site nữa bạn à.
nick bạn là gì vậy?

- - - Updated - - -

trong một post trước mình đã cảnh báo superpay có vấn đề, tài khoản có ref thường bị đánh dấu cheater nên ko nên làm ở đây nữa.

tuy nhiên chú ý là pointdollar và các site khác nếu bị cheater thì gửi support giải thích hợp lí nó sẽ mở.

ớn Wá!!!!

nick bạn là gì vậy?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

tuy nhiên chú ý là pointdollar và các site khác nếu bị cheater thì gửi support giải thích hợp lí nó sẽ mở.
:binhsua115:
nick này của mình ko có ref bác à, hôm qua gửi ticket hỏi thì nó reply ngay trong đêm rằng "Your account was flagged for completing the same offers on various sites." - tức acc mày bị cắm cờ vì làm trùng offer trên site khác, mình reply lại nói nó rằng "chắc có lầm lẫn j đây, tại mình chỉ làm CF thui, và mình nói có tham gia 1 vài site nữa giống này (ko biết có đù wá ko khi chưa đánh mà khai ) nhưng mới chỉ là newbie nên chưa rõ hết ruler of nó, mong nó xét lại" , h đang chờ reply của nó, ko bít dc ko, tại thực sự mình ko ngĩ làm CF trên 1 vài site mà lại gắn marked là cheater, vs lại chẳng hỉu * nó bít, còn sites # ko bít!!!!!

:binhsua116::binhsua19::binhsua19:

up cho thớt uy tín. job vẫn đang ngon, chiến mạnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week