Referrer Tuyển ref làm daily task crowdflower, công việc dễ, pay đều, $1 - $1.5/hour, rb 80%

forthebest68

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
mình đã hướng dẫn ở mức độ khá chi tiết theo kinh nghiệm làm của mình, nếu trình tiếng Anh của bạn như vậy thì ko kém tẹo nào, hoàn toàn chủ động khi làm task, vì mình cũng chỉ đọc hướng dẫn và tích lũy kinh nghiệm khi làm để bày lại cho ref thôi.

Thanks bạn đã quan tâm. theo mình quan sát, có bạn fake thành công, nói là task thì task cho bọn US, UK nhiều hơn cho da vàng mũi tẹt cũng đúng thôi. bạn nào ham hố cử lấy HMA mà đăng kí, task phải 5,6 trang đấy. mình thấy bạn cuongnhatrangptu bá đạo trên các trang gpt. nhưng khuyên chân tình là
- nếu fake thì rủi ro cao, được cũng nhiều mà % ko nhận được tiền cũng nhiều.
- phải có sock good, mỗi lần log in phải có kinh nghiệm một chút (cái này xin phép ko vượt mặt anh hào)
- admin site thoải mái (cái này quan trọng)

Mình ko khuyến khích các ref fake IP ở topic mình nhé.

Last edited by a moderator:
hôm nay có rất nhiều task cho mọi người, tổng cộng 16000 job avaiable. các bạn chỉ cần qua bài test là ok. pm yahoo và báo danh ID để lấy đáp án bài test. mình chỉ giúp được vậy thôi, hôm nay cv ở cơ quan rất bận.[h=1]DE Language Qualification[/h][h=1][/h]

neverdle

Senior
Reactions
53
MR
0.000
schwarz
lange
mein
dir

Tr
ả lời hộ thớt luôn, 4 câu hỏi trả lời theo thứ tự này là vào dc phần training. Có cái này thôi mà cần chi phải yahoo ID làm gì cho khổ :)

mình thấy cái KQ này nó ko quan trọng, vì nó chỉ là phần check cơ bản, có cũng ko được gì quan trọng là cái hướng dẫn bên trong vì nó là tiếng đức, cơ bản mình làm xong thì thấy số tiền làm ra ko đáng với công sức vì bạn phải tìm thông tin trên các site tiếng đức nên rất khó khăn

thế hóa ra bạn ko biết tiếng đức ah? :) bài test ko đạt thì ko được làm đâu, bạn cần việc chứ nó cần gì bạn, nói thế cho vuông
làm seosprint, webip tiếng Nga cũng tương tự vậy thôi mà sao chả thấy ai kêu khó, vẫn lăn vào trong khi nó phân biệt đối xử member người Việt ntn! job này không khó tẹo nào, nếu là job tiếng Anh thì dễ hơn vì nhìn kí tự quen mắt hơn, còn có ai đọc nội dung làm gì?
TIPS; đọc kĩ hướng dẫn của nó là OK

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week