Other Tuyển Ref Jointopline BN tốt nhất - Dành cho ai có vps cắm máy chạy.

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt cho mình hỏi cái.Topline rút về pp có cần pp verify không vậy?

cái này không thấy yêu cầu mà mình cũng chưa thử nửa. ma mình nghỉ là được vì không yêu cầu mà

ko thấy yêu cầu..chắc ko đâu.lâu có proof mới quá :(

request mấy ngày rồi bạn

Buồn như con chuồn chuồn. 2 ngày rồi mà nó lên điểm nào, không có quảng cáo. Gửi mail hỗ trợ cũng chẳng nhận được trả lời. Hic.

Buồn như con chuồn chuồn. 2 ngày rồi mà nó lên điểm nào, không có quảng cáo. Gửi mail hỗ trợ cũng chẳng nhận được trả lời. Hic.

ah`..thế cậu vào chỗ log firefox cảu topline log vô lại đi..của mình cũng bị thế.h` lên điểm lại rồi :D

Chắc tình hình chung. Mình cũng vậy, mà gửi support nó mail lại nói là check giúp liền. H bình thường lại rồi, sắp min pay hi vọng an toàn

Hiện tại là vẫn lên điểm đều đều,chỉ sợ ko pay, có ai cashout chưa có proof thì show lên cho ae chiêm ngưỡng với. 11k point rồi cố lên nào :D

Hiện tại là vẫn lên điểm đều đều,chỉ sợ ko pay, có ai cashout chưa có proof thì show lên cho ae chiêm ngưỡng với. 11k point rồi cố lên nào :D

2 cái proof trang đầu đó bạn hehe

chủ thớt ơi cái site blog kia cắm cả ngày lúc tối vào ra 1 đống pop up hơn mấy chục cái non responding cả lũ :((

Mình đã khắc phục được lỗi nhảy ra quá nhiều Pop up từ trang của chủ thớt khi treo vps :D Cái này tự mày mò được :D hehe
Chủ thớt quote bài mình lên post 1 cho ae biết :D
Yêu cầu: phải dùng Chrome chạy TopLine vì dùng add on chrome
1) Cài 2 add on của chrome này về
One Window https://chrome.google.com/webstore/detail/papnlnnbddhckngcblfljaelgceffobn
Tab Wrangler https://chrome.google.com/webstore/detail/egnjhciaieeiiohknchakcodbpgjnchh

2)Vào Settings => Extensions chỉnh lại options các add on:

- Tab Wrangler:

- One Window:

3) Vào web auto của chủ thớt vào treo vps thôi :D Nó sẽ tự đóng popup khi 1 popup mới được mở ra :D
anh em tham khảo và test xem lỗi j` ko để mình khắc phục tiếp nhé. hehe
Nên chỉ chạy mỗi jointopline trong chrome thôi để tránh tình trạng đơ chrome do flash

Mình đã khắc phục được lỗi nhảy ra quá nhiều Pop up từ trang của chủ thớt khi treo vps :D Cái này tự mày mò được :D hehe
Chủ thớt quote bài mình lên post 1 cho ae biết :D
Yêu cầu: phải dùng Chrome chạy TopLine vì dùng add on chrome
1) Cài 2 add on của chrome này về
One Window https://chrome.google.com/webstore/detail/papnlnnbddhckngcblfljaelgceffobn
Tab Wrangler https://chrome.google.com/webstore/detail/egnjhciaieeiiohknchakcodbpgjnchh

2)Vào Settings => Extensions chỉnh lại options các add on:

- Tab Wrangler:
View attachment 14690

- One Window:
View attachment 14691

3) Vào web auto của chủ thớt vào treo vps thôi :D Nó sẽ tự đóng popup khi 1 popup mới được mở ra :D
anh em tham khảo và test xem lỗi j` ko để mình khắc phục tiếp nhé. hehe
Nên chỉ chạy mỗi jointopline trong chrome thôi để tránh tình trạng đơ chrome do flash

thank bạn hen mình đã post qua topic auto web rồi

đã nhận bonus cho cái này

mới 2 ạc: sau khi pay 2 ngày :)) bi bane luôn. lý do check

TopLine Bug Reports [email protected]
10:15 PM (5 hours ago)

to me

Sang,

TopLine uses a very sophisticated security algorithm to detect abnormal browsing activities. Depending on your browsing, your account may stop receiving points and begin seeing ads for TopLine. If the activity is deemed excessive, your account will be disabled all together.

After further review, it seems your account was disable by our security system for the use of automated browsing methods (bots, scripts, macros, manual refreshing, etc.) which is a violation of our Terms of Use. You were using an auto refresher to hit pages like speedtest.com, facebook, yahoo answers, etc., Needles to say, we will not be re-enabling your account nor cashing you out.

Thanks for your interest in TopLine.

Best,

đã bn nhé bạn hjhj.....................

mới 2 ạc: sau khi pay 2 ngày :)) bi bane luôn. lý do check

TopLine Bug Reports [email protected]
10:15 PM (5 hours ago)

to me

Sang,

TopLine uses a very sophisticated security algorithm to detect abnormal browsing activities. Depending on your browsing, your account may stop receiving points and begin seeing ads for TopLine. If the activity is deemed excessive, your account will be disabled all together.

After further review, it seems your account was disable by our security system for the use of automated browsing methods (bots, scripts, macros, manual refreshing, etc.) which is a violation of our Terms of Use. You were using an auto refresher to hit pages like speedtest.com, facebook, yahoo answers, etc., Needles to say, we will not be re-enabling your account nor cashing you out.

Thanks for your interest in TopLine.

Best,

facebook mà cũng ban hả trời. hix bạn chạy bằng blog của minh hay là f5 vậy

bạn share mình cái tool dc ko ?

bạn viewcode blog sẽ thấy code của tool đó

phải mua VPS chiến trang này thôi

chiến ngay đi bạn hjhj

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics