Other Tuyển Ref Jointopline BN tốt nhất - Dành cho ai có vps cắm máy chạy.

Status
Not open for further replies.
topline.png bao danh da~ dat moc 1k pion pp [email protected]

đã đăng ký làm ref nhé chủ thớt
ah chủ thớt cho xin cái tool với nhé , gửi cho mình qua mail : [email protected] nhé

Last edited by a moderator:
Sao ref của mình chiến mà mình ko được hưởng % các bác nhỉ?Có 12 ref mà toàn 0 point thôi

bạn xem như hình này xem có p không nhé. tại cái chỗ p cua ref nó bị lỗi hay sao ah minh cũng hiện toàn số 0 nhưng vẩn có p

Thớt ơi support mình cái.
Nó không ra quảng cáo nữa mà toàn hình TOPLINE thui àh @_@

Cậu xem acc của cậu vẫn còn đang log kô? Nếu kô thì log lại đi nếu mà log vào nó hiện ra dòng thông báo "Your account has been disabled by our security system. Please contact [email protected] to request an account review." nghĩa là acc của bạn bị ban rùi ^^

Chủ thớt gửi lại cho em cái tool đi sao cái trước gửi chỉ có 1 file .html chả thấy tool đâu cả
gửi cho mình qua mail : [email protected] nhé
đã đạt mốc 1000 point chủ thớt bonus cho em qua PP mail [email protected] luôn nhé !

Chủ thớt gửi lại cho em cái tool đi sao cái trước gửi chỉ có 1 file .html chả thấy tool đâu cả
đã đạt mốc 1000 point chủ thớt bonus cho em qua PP mail [email protected] luôn nhé !

Tools chính là cái file html đó bạn à. Hãy mở nó lên bằng trình duyệt thôi.

2 hôm nay mình cũng chỉ có quảng cáo của TopLine hiển thị & không tăng được điểm nào. Đã mở ticket xin hỗ trợ nhưng chưa có trả lời. Acc vẫn log ra log vào bình thường. Hic. Ngày càng khó làm ăn quá. Nó mà ban acc VN thì khổ hết.

Thớt ơi support mình cái.
Nó không ra quảng cáo nữa mà toàn hình TOPLINE thui àh @_@

bạn kiểm tra xem là đã log vào chưa. nếu chưa login thi ads nó sẽ hiện chữ "please login" còn đã login rồi mà cứ ads xanh thì acc đang bị soi đấy nên lướt web bình thường thôi nhé

hoặc bạn gửi mail cho: [email protected]
Nội dung là

Hello!
i don't see any ads of topline.
Is there any problem regarding to my account?

My account:.........................

Thank you!

bạn truy cập vào blog cungchiennao.blogspot.com nhé đây là auto tự động lun rồi có hướng dẩn trên blog đó nếu không hiểu thì pm yahoo nhé

Đã BN cho bạn rồi nhé

Cậu xem acc của cậu vẫn còn đang log kô? Nếu kô thì log lại đi nếu mà log vào nó hiện ra dòng thông báo "Your account has been disabled by our security system. Please contact [email protected] to request an account review." nghĩa là acc của bạn bị ban rùi ^^

bạn kiểm tra xem là đã log vào chưa. nếu chưa login thi ads nó sẽ hiện chữ "please login" còn đã login rồi mà cứ ads xanh thì acc đang bị soi đấy nên lướt web bình thường thôi nhé

hoặc bạn gửi mail cho: [email protected]
Nội dung là

Hello!
i don't see any ads of topline.
Is there any problem regarding to my account?

My account:.........................

Thank you!
Cảm ơn 2 bạn nhiều. Acc vẫn log vào bình thường trên web của nó. Để mình gửi mail support :D

Chủ thớt cho mình hỏi cái.Topline rút về pp có cần pp verify không vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week