Tuyển ref - hút máu hay giúp đỡ newbie-

Status
Not open for further replies.
solo là tốt.
1/ acc mình test, mình đánh tăng pri thì mình chịu. và ko thích thì bõ, tối hôm sau test típ, ko phải bị ai cằn nhằn
2/acc người ta cấp mà làm tăng pri thì rất khó lòng. tui đã từng làm cho 2 bạn wingstar + priknight và đều làm tăng pri. nhưng mọi chuyện giải quyết ổn thỏa. nên tui chọn con đường solo
3/những mem nào cần tiền trong ngày thì tự mình làm solo thì tốt hơn. như tui 1 ngày cần 100k thì sáng gõ tối pay, rồi rút tiền. chứ yêu cầu người ta chuyển tiền hoài cũng ngại
Cảm ơn colevay2011 giúp đỡ tui rất nhiều. nào là cho mượn acc+ ứng tiền vô điều kiện. thanks my friend

lâu ko vào đây chém gió !
đọc qua thấy cai box này bạn proknight dạo này hot nhĩ :binhsua56: !
hình như bạn có 1 nhóm pix !
bạn tạo nhiều topic quá , như hướng dẫn newbile , giúp đỡ ... scandal...
đọc đi đọc lại cũng là 1 cách PR cho mình , nhìn vào là thấy ! mình thì ko lập nhóm cũng ko phãi pro hay newbile nên ko ãnh hưỡng j đến mình , nhưng mà bạn nên hạn chế !
giúp cho newbile thì ko được bao nhiêu =)) ! PR bãn thân hơi nhiều ! cũng là 1 cách quãng cào group ! nhưng mà cậu làm cái box mà tớ vào thấy đau đầu quá ;))
mấy cai topic nên cho vào mục tuyễn ref luôn đi :binhsua76: !
chứ mình đọc nhiều cái topic cũa bạn mình thấy hài hài sao đây =)) !
xin lối nói thẵng thôi ! chứ mình va bạn ko có xích mích j !

Mịe con *** này mày thix sủa nữa à. Bên ngân hàng tao nhờ cô tao hỏi rõ bà ấy bảo chỉ cần số cmnd đúng là nhận đc còn ko quan trọng là nhận tiền ở BD hay QN, may thật hôm đó suyt thương nó mà chuyển cho nó thêm 400 nữa. Bi giờ tao khẳng định là mày scam rồi nhé. Còn thix sủa à.
****** mày hóa đơn đã có, tiền đã trừ thì tiền lấy lại đc cái ****** mày à. ****** mày tao hiểu kế hoạch scam của mày lên nhột vào đây giả vờ làm bị hại à.
Anh em nào trên 4rum có thể hỏi lại bên ngân hàng xem: Chuyển tiền = CMND (chỉ cần số trên CMND là chính xác thì các thông tin khác ko quan trọng như: nơi cấp, ngày cấp). Mình ko biết chuyện này suýt bị nó năn nỉ chuyển thêm nữa thì vỡ mặt 2`

thằng dog như mày ăn nói cho ra hồn nha con đừng ỷ thế có chút tiếng tăm trong foum mà mạnh mồm đàn áp lời tố cáo của người bị mày cướp mồ hôi nước mắt
rồi vu khống nha , tao đã chạy wa 2 NH và họ đều nói sai nơi cấp CMND ko thể rút tiền , chính mày giở trò giàn dựng kịch bản hoàn hảo để thâu tóm 400k , ăn bớt ăn xén ( tổng công > 26$ = 520k mày tính còn 468k) , hơn nữa còn cướp mất 3 id của tao , để tao xem mày trốn trong cái xó nào tao nhất định liều mạng báo thù này , rồi có ngày mày vừa bước ra khỏi cửa chưa kịp ngáp thì đã ... -> ko có mạng trở về quê nhà mà chôn thây nơi đất khách quê người nha con ! Quân thất đức như mày nhất định sẽ gặp báo ứng!

Mịe con *** này mày thix sủa nữa à. Bên ngân hàng tao nhờ cô tao hỏi rõ bà ấy bảo chỉ cần số cmnd đúng là nhận đc còn ko quan trọng là nhận tiền ở BD hay QN, may thật hôm đó suyt thương nó mà chuyển cho nó thêm 400 nữa. Bi giờ tao khẳng định là mày scam rồi nhé. Còn thix sủa à.
****** mày hóa đơn đã có, tiền đã trừ thì tiền lấy lại đc cái ****** mày à. ****** mày tao hiểu kế hoạch scam của mày lên nhột vào đây giả vờ làm bị hại à.
Anh em nào trên 4rum có thể hỏi lại bên ngân hàng xem: Chuyển tiền = CMND (chỉ cần số trên CMND là chính xác thì các thông tin khác ko quan trọng như: nơi cấp, ngày cấp). Mình ko biết chuyện này suýt bị nó năn nỉ chuyển thêm nữa thì vỡ mặt 2`

thằng dog như mày ăn nói cho ra hồn nha con đừng ỷ thế có chút tiếng tăm trong foum mà mạnh mồm đàn áp lời tố cáo của người bị mày cướp mồ hôi nước mắt
rồi vu khống nha , tao đã chạy wa 2 NH và họ đều nói sai nơi cấp CMND ko thể rút tiền , chính mày giở trò giàn dựng kịch bản hoàn hảo để thâu tóm 400k , ăn bớt ăn xén ( tổng công > 26$ = 520k mày tính còn 468k) , hơn nữa còn cướp mất 3 id của tao , để tao xem mày trốn trong cái xó nào tao nhất định liều mạng báo thù này , rồi có ngày mày vừa bước ra khỏi cửa chưa kịp ngáp thì đã ... -> ko có mạng trở về quê nhà mà chôn thây nơi đất khách quê người nha con ! Quân thất đức như mày nhất định sẽ gặp báo ứng!

Tao ko có thời gian chửi nhau với lũ scam chúng mày. Mọi người đọc kĩ bản tố cáo của mình ở topic kìa sẽ hiểu bọn *** scam này dàn dựng kịch bản như thế nào
_ đầu tiên nó xin vào làm và giả vờ như ko biết 1 chút gì cả??? VÀ cứ cố tình nói chuyện với mình từ trên trời dưới đất để làm như thân quen.
Sau đó nó làm 1 phát lên vài trăm k rồi nó pm xin ứng lương = khoản lương nó làm đc. Rồi nó giả vờ quên ko đưa nơi cấp cmnd. Để mình gọi điện hỏi nó tắt máy. Đến 5h nó gọi điện đọc nơi cấp rồi báo mình gửi cho nó. Mình nghĩ giờ này NH hết làm việc rồi thì gửi nó tờ hóa đơn và dặn nó mai đi lấy.
Mai nó giả vờ kêu len NH mà ko lấy đc rồi kêu là bị lộn nơi cấp cmnd. Vì mình chưa thanh toán cho mem nào = cmnd nên ko có kinh nghiệm. Nó liền bảo mình là: anh cứ gửi lại cho em 400k nữa (thay đổi lại đúng nơi cấp) rồi mai anh thu lai 400k kia. Mình thấy tiền trong TK đã bị trừ nên ko chịu. Rồi dặn nó để từ giờ đến thứ 7 lên NH rồi xem thế nào.
Nó thấy ko scam đc mình rồi bị mình tố cáo nên giả vờ chửi bới rồi như là nó bị hại.
Ai làm ở NH chắc biết điều này. Gửi = CMND nếu sai 1 chút phần thông tin nhưng TÊN và SỐ CMND đúng thì vẫn nhận đc tiền.
Mình chỉ cảnh báo các trưởng nhóm thôi. Đừng để máy con *** scam ko thix làm mà chỉ thix lừa đảo lợi dụng lòng tin.
Còn về vấn đề tranh cãi mấy hôm nay. Từ giờ mình sẽ ko tham gia nữa. Mất thời gian chả giải quyết đc vấn đề gi.
CLOSE TOPIC giùm mình

dạo này cái tên proknight9x nổi quá nhỉ.... bình tĩnh đi bạn :binhsua20:

team ngta mới lập đang thu hút newmem, theo suy đoán của mình thì chủ thớt ko ngu dại j đi scam lúc này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,765
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom