Tuyển ref hướng dẫn kiếm 5$ free trong vòng 30 phút.

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
đc pay hết chưa :( sao em pending all :((
Pay hết nhé. site pay mượt. monitor thì đợi họ check đã mới trả RCB nhé

đc pay hết chưa :( sao em pending all :((
Up proff cho anh máu chiến :D

luongbui

Newbie
Reactions
5
MR
0.003
30 phút vừa qua mình đã thu về 15$ từ site này. site cực ngon. bạn nào muốn thì pm mình hướng dẫn cách chơi. Nhanh ko kẻo nát :D
Yêu cầu: Dep vào site này 10$ PM dưới link sau đó inbox báo danh mình chỉ cách cho :D
https://tradefuture.biz/?ref=hoanglong
PS. Bảo hiểm khi dep vào site 50% dưới link mình
10PM = 0.0167BTC nhé
up cái proof cho nó máu :D
View attachment 83401

đã ref huóng dẫn mình làm với bạn ơi. facebook mình đây bạn ơi https://www.facebook.com/tomy.van.338 . IB mình với nhé . Thank

vongocwin

Hero
Reactions
458
MR
0.164
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Cho mình hỏi nếu thế thì khi mình rút thì monitor có nhận đc 5% ref do mình dep ko vậy, nếu nó ko nhận đc liệu nó có rbc cho mình ko @@

Reactions
541
MR
0.402
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi nếu thế thì khi mình rút thì monitor có nhận đc 5% ref do mình dep ko vậy, nếu nó ko nhận đc liệu nó có rbc cho mình ko @@
Chắc chắn là mon sẽ nhận được nhé!trò này lúc trước làm 1site r y như kiểu "đút vô đút ra" liên tục ấy mà :D:D:D admin sướng tê tái luôn...quan trọng là khi mon thấy & phát hiện là cùng 1người thì cái này hên xui thui :D

Chắc chắn là mon sẽ nhận được nhé!trò này lúc trước làm 1site r y như kiểu "đút vô đút ra" liên tục ấy mà :D:D:D admin sướng tê tái luôn...quan trọng là khi mon thấy & phát hiện là cùng 1người thì cái này hên xui thui :D
banj này hổ trợ cho một số mem chwa hiểu xíu đi. nhiều bạn hỏi những cái ngớ ngẩn quá mà mình thì 1 lúc sup quá nhiều mem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,637
175,988
Latest member
plugincomvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week