Tuyển ref hướng dẫn kiếm 5$ free trong vòng 30 phút.

:D

Attachments

457.4 KB · Views: 50
Last edited:
Đề nghị edit bài.pulic thế này đối với ae bỏ phí rcb ra nhận tut là ko công =

banj này hổ trợ cho một số mem chwa hiểu xíu đi. nhiều bạn hỏi những cái ngớ ngẩn quá mà mình thì 1 lúc sup quá nhiều mem
bác nào k biết thì cứ post trực tiếp đây cho ông thớt giải đáp 1 thể ...m đi ra ngoài ăn rồi :oops:đói quá

Last edited:
hết site nó trả RCB cũng dc 10$ rồi, làm mấy phút chứ nhiêu.
bác ko tính rút ra rút vào mất fee 0.5$ rồi, lời đâu ra tới 10$

Giờ 1 số monitor hạ RCB rồi. khi mình chơi trả cao

bảo vào sớm ko nghe ráng chịu :D. biết cách cũng kiế đc nhiều hơn đó. tự động não đi :D

bảo vào sớm ko nghe ráng chịu :D. biết cách cũng kiế đc nhiều hơn đó. tự động não đi :D
Ae đi tr'c đều ref bác để nhận tut. Giờ để công khai vầy sao đc .mất miếng hết

Ae đi tr'c đều ref bác để nhận tut. Giờ để công khai vầy sao đc .mất miếng hết
giờ cũng muốn hạ màn rồi bác :D...mon thì hạ rcb..hoặc biết được thì xù rcb k chừng :) fải có PM ver thì ngon hơn nữa :p:p:p

giờ cũng muốn hạ màn rồi bác :D...mon thì hạ rcb..hoặc biết được thì xù rcb k chừng :) fải có PM ver thì ngon hơn nữa :p:p:p
Một đời nó cũng ko dám xù. xù thì nghĩ xóa site luôn:D

ờ...nói chung chữ tín vẫn là trên hết :D:D:D gom đủ thùng bia chưa
10 lon ken :D thôi đi nhậu nhé. anh em gắng cày thằng HÝIPcope đến 10h cũng đủ thùng ken đấy

hehe...trưa h dưới quê k thì chắc cũng đầy thùng r :p
mấy hôm nay SCAM nhiều quá, từ tối qua đến giờ cày lại cũng dc 1 mớ kha khá. lại có vốn chơi tiếp :D. thôi đi xả láng cái đã :D. suốt cả buổi chiểu ngồi sup cho mem mệt quá :D lại còn bị SẾP soi :D. kiếm tiền thật khổ :D

mấy hôm nay SCAM nhiều quá, từ tối qua đến giờ cày lại cũng dc 1 mớ kha khá. lại có vốn chơi tiếp :D. thôi đi xả láng cái đã :D. suốt cả buổi chiểu ngồi sup cho mem mệt quá :D lại còn bị SẾP soi :D. kiếm tiền thật khổ :D
hình như hết vui r :oops::oops::oops: chỉ có ăn cái t2 thì được nhưng lười quá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom