Tuyển REF Gú gồ pờ rai đợt 2 . Bonus 0.3 LR , chỉ cần đăng ký và VERIFY !!!!!!!!!!!!

tom3bie

Junior
Reactions
133
MR
0.000
TUYỂN 5 REF TIẾP THEO - SAU ĐÓ TUYỂN LAI RAI TIẾP !!!!!
AI THẤY ĐỦ 5 REF RỒI THÌ ĐỪNG REG NỮA NHÉ
BONUS 0.3$ LR / Ref . Làm theo hướng dẫn bên dưới
KHI POST ĐỂ LẠI HỌ TÊN DÙNG ĐĂNG KÝ VÀ LR ĐỂ BONUS . CHECK XONG SẼ BONUS
CHỈ BONUS CHO AI ĐÃ VERIFY THEO HƯỚNG DẪn Ở DƯỚI .
CÓ THỂ CHEAT - NHƯNG PHẢI KHÁC IP , KẺO BỊ BANNED THÌ KHỔ . KHI VERIFY NHIỀU Acc THÌ PHẢI DÙNG NHIỀU SỐ Số PHONE KHÁC NHAU !

Chào các bạn !
Hiện nay có một hình thức kiếm tiền online khá mới mẻ , đó là trả lời câu hỏi và nhận tiền .
Một người có 1 câu hỏi về các lĩnh vực khác nhau (Đặt tên cho website , shop bán hàng , .... - Thiết kế logo , banner , .... - Một ý tưởng viết truyện..) , họ đang "bí" , không làm được , không trả lời được . Họ sẽ đăng lên dịch vụ này , và đưa ra cái giá cho người trả lời thắng cuộc .
Ví dụ :
1 người cần thiết kế 1 cái logo cho website của mình , họ sẽ đăng câu hỏi lên với giá là 25$ cho người thắng cuộc . Mọi người sẽ vào trả lời , ai được người đăng câu hỏi chọn sẽ thắng giải và nhận 25$ . 25$ này sẽ được chuyển ngay vào tài khoản PayPal mỗi khi bạn yêu cầu thanh toán .
Nếu chưa biết Paypal là gì , các bạn hãy lên Google tìm kiếm , sẽ có rất nhiều thông tin về nó .

Giờ vào vấn đề chính , để tiến hành tham gia chương trình kiếm tiền online này , các bạn đăng ký tại đây

Rồi các bạn làm theo hướng dẫn sau đây !
Khi vào sẽ có giao diện đăng ký là như thế này :

Các bạn click vào Personal Email để tiến hành đăng ký
Sau khi click vào Personal Email thì nó sẽ xuất hiện như sau :

Các bạn điền thông tin như hướng dẫn
Họ Tên
Email
Pass
Điền mã captcha
Click Creat Account

Sau đó , các bạn vào mail dùng để đăng ký tiến hành kích hoạt tài khoản
Các bạn trở về trang mà nó đăng nhập sẵn . Làm như sau

Click như hình

Sau đó sẽ xuất hiện giao diện sau :

Các bạn làm theo hướng dẫn như hình

Sau khi Add Photo , các bạn tiến hành verify phone . Làm theo hình

Chú ý :
Phần Country các bạn chọn Viet Nam
Phần Mobile number điền số điện thoại (theo dạng +84)
Sau đó click Text Verification Code
Đợi 5s 10s nó gửi code về sđt . Các bạn điền code đó vào Verification Code (gồm 4 số)

Các bạn đã tiến hành Verify xong rồi đó , các bạn trở về trang chủ và đi trả lời câu hỏi thôi nào . Click vào mỗi câu hỏi nó đưa , đọc nội dung nó yêu cầu và luật lệ , và nghĩ cách trả lời hoặc search google ....

KHI POST NHỚ ĐỂ LẠI HỌ TÊN ĐÃ DÙNG ĐỂ ĐĂNG KÝ VÀ LR ĐỂ CHECK VÀ BONUS !!!!!
TUYỂN 10REF ĐỢT NÀY THÔI NHÉ !

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Last edited by a moderator:
tui có 1 acc có 200 pp nè nhưng pp bị dính limit k cash về đc chủ thớt có muốn mua k t nhượng lại Pm qua YM! O4u_t trao đổi nhé ;)

ban chi minh kick hoat wa dt nha, nó kiu điền cái số đt mà ko bit điền sao chờ hoàik o thây tin nhăn tới. Số đt mình 10 số có số 0 đầu, thanks

còn 3 bạn nguyen tien nghia,sang nguyen minh,animax,báo danh lr để nhận bonus nhé,riêng bạn davidlam mình ko bonus vì đã đủ số lượng ref yêu cầu,thank nhiều.

Rất tiếc ..đủ ref rồi bạn =]]

---------- Post added at 03:37 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

@Animax : đã thấy tên bạn trong Ref , đang bonus !

---------- Post added at 03:44 PM ---------- Previous post was at 03:37 PM ----------

BẮt ĐẦu tuyỂn ref lẠi - tuyỂn thêm 5 ref nỮa . Ai thẤy ĐỦ 5 ref (kỂ tỪ post này) thì ĐỪng ref nỮa nhé !

bạn gì ơi, mình ko xac nhan qua dt đc, bạn cho mình 1 vidu về đt +84 đc ko ? vd của bạn điền là gì vào khung đó, mình điền hoài ko thấy sms trả về

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

LR mình chỗ chữ kí đó bạn
thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week