Tuyển Ref - Farmsatoshi - Pay Instant - Xapo/Wallet - RCB 75%

Sorry all ref, như thông báo trước của mình, dính mấy ngày lù bù nên ko cập nhật j` cho site chung của chúng ta được. Lịch pay vẫn đều đặn như trước nhé. Đến hẹn lại lên. Mọi người check lịch pay tại #1 nhé
P/S : như đề xuất trước, ko thấy ai phản đối hay ý kiến j` nên mình thống nhất là min pay của từng đợt là 15sat dành cho RCB nhé

Dear all ref, các bạn check thông tin ref kiếm được theo bên dưới nhé :

Các bạn check lại lần pay trước để tự tính coi mình có tính nhầm ko nhé : Pay lần 2.
Còn đây là thông tin pay lần 3 :

Dear all ref, mình đã RCB cho các bạn chốt tới hôm nay nhé, site up ảnh đang die nên chưa có ảnh up lên cho các bạn check trực tiếp được, mình sẽ bổ sung ảnh sau, các bạn check trong tài khoản của các bạn giùm mình. Sorry vì RCB trễ so với lịch.
Update 2015/06/08 :
Thu nhập từ ref :

Còn đây là thông tin RCB, các bạn check nhé :

Last edited:
Update thông tin RCB lần 4, các bạn check nhé : Pay lần 4

đã ref donghaict
OK bạn, đã thấy bạn nhưng hiện tại trạng thái của bạn đang là pending, và với tình trạng như vậy thì site sẽ ko tính bạn là ref của mình :( vì vậy cần phải gỡ pending đã.
1 số việc có thể làm để gỡ pending :
+ khi đăng ký site xong, sẽ có mail gửi về thông tin các bạn đã đăng ký, hãy click theo link đăng nhập trong mail để đăng nhập
+ nếu trong quá trình chơi trong site mà ko có mục xác thực (bạn có phải robot ko?) thì khả năng bị pending là cao, lúc này các bạn có thể vào forum có site để post yêu cầu gỡ pending với admin.

Pay RCB lần 5, các bạn check thu nhập từ ref nhé :

Và RCB cho ref :

Pay RCB lần 6 : ko có ai đủ min pay nên ko thực hiện
Pay RCB lần 7, các bạn check thông tin RCB kiếm được và thông tin RCB tới tay các bạn như bên dưới nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week