Tuyển Ref - Farmsatoshi - Pay Instant - Xapo/Wallet - RCB 75%

Đã cập nhật thêm tip về ref cho các bạn nhớ.
Thu nhập của ref hiện tại mới có 4 bạn là có, mai theo lịch mình sẽ RCB cho các bạn nhớ

Cho mình hỏi cái, ví xapo có thể cash về blockchain được ko?
được nhé bạn, nhưng từ Xapo chuyển về ví blockchain với những số tiền nhỏ < 0.01$ thì khá lâu, có thể lên tới 24h mới xong

Như lịch đã thông báo, mình thực hiện pay cho các bạn, các bạn nhìn thông tin thu nhập ref mình đính kèm.

Những bạn nào đã có thu nhập thì sẽ được pay 150% nhé, mình sẽ pay thẳng vào tài khoản của các bạn luôn, từ đó các bạn rút về ví blockchain hay Xapo của mình nhé.
Chụp màn hình pay - kết quả pay :

Các bạn confirm lại giúp mình sau khi đã nhận được pay nhớ.

proof chia sẻ cùng các bợn :D

Bạn cho mình hỏi, tiền trong ví xapo có exchange hay bán dc ko? hay phải cash qua blockchain vậy?
Mình chơi mmo cũng lâu nhưng lần đầu mình chơi qua bitcoin nên mình hơi thắc mắc

Bạn cho mình hỏi, tiền trong ví xapo có exchange hay bán dc ko? hay phải cash qua blockchain vậy?
Mình chơi mmo cũng lâu nhưng lần đầu mình chơi qua bitcoin nên mình hơi thắc mắc
Mình cũng mới tập tành cái bitcoin này nên cũng chưa có nhiều kinh nghiệm lắm. Theo những gì mình tìm hiểu được thì hiện tại Xapo thực hiện theo cơ chế debit card của Xapo, dùng nó ở những nơi chấp nhận, tiếc là VN mình có vẻ ko dùng được, trước mắt muốn sử dụng nó thì cũng chỉ có cách chuyển về blockchain.
Bạn có thể tìm hiểu thêm về nó : http://www.coindesk.com/companies/wallets/xapo/

Chia sẻ khoảnh khắc số đệp trong thu nhập :D

P/S : Các bạn chú ý khi đăng ký xong nếu farm gửi mail để verify thì nhớ verify account nhé, hiện tại mình thấy thông tin có vài bạn acc đều là pending

Chia sẻ khoảnh khắc số đệp v2 :D

Các bạn chuẩn bị rút sat về acc của mình đi nhé, để tới lịch pay vào trưa mai mình còn RCB lại cho các bạn :p

ok bạn, nhớ verify acc nhé, 1 số bạn reg xong quên ko verify acc toàn bị pending thôi ^_^!
Ah, bạn có thể xem qua #1 để rõ hơn về cách chơi cũng như chế độ RCB nhé :)

Ủa RCB theo tiền kiếm được hay tiền phải rút về blockchain thế?

Khi các bạn rút tiền về tài khoản thì site sẽ thưởng 10% số đó vào acc của mình, lúc đó mình mới có thưởng, nên các bạn nhớ là khi có tiền thì rút về acc thì mình mới có cái để RCB lại cho các bạn nhé. Các bạn có thể vào mục refference để check những acc ref của mình để hiểu nhé

Khi các bạn rút tiền về tài khoản thì site sẽ thưởng 10% số đó vào acc của mình, lúc đó mình mới có thưởng, nên các bạn nhớ là khi có tiền thì rút về acc thì mình mới có cái để RCB lại cho các bạn nhé. Các bạn có thể vào mục refference để check những acc ref của mình để hiểu nhé
À hèn gì RCB lần trước ít thế ^^
Tks bạn nha

^^ cái này nó hơi khác vs các ref kiểu khác chỗ đấy, mình cũng ko để ý để giải thích cho các bạn hiểu trước, đây là lỗi của mình ^_^!
À hèn gì RCB lần trước ít thế ^^
Tks bạn nha
Mình thấy trong RCB của bạn tăng nhanh đấy, hơn 1k rồi, pay sẽ nhiều hơn lần trước nhiều :cool:

Mai mình có việc bận nên có thể ko onl được nên mình sẽ chốt và thực hiện pay luôn trong hôm nay, có bạn chỉ chênh lên 2 sat, quả thực là ko pay nổi nên tạm giữ lại để lần pay tiếp nhé.
Và có lẽ để cho dễ thì mình muốn hỏi các bạn như này. Mình vẫn sẽ thực hiện pay 3 ngày 1 lần thôi nhưng hạn mức tối thiếu là 15 sat (tức là mình sẽ được thưởng 20 sat * 75 % = 15 sat RCB cho các bạn) thì mới được pay trong lần đó, còn không thì sẽ để lại để pay vào lần tiếp theo, như vậy sẽ dễ hơn mà cũng đỡ lắt nhắt. Ý các bạn như nào thì cmt lại cho mình biết nhé.
Còn đây là thông tin RCB lần này các bạn check nhé :
Thông tin về Ref kiếm được.

Theo đó sẽ có tính như sau. Ghi chú (px) : là số đã chốt tới lần pay thứ x trước đó

lamborgini : (1322 - 22 (p1)) * 75 % = 975
hduchuy3 : (422 - 10(p1)) * 75% = 309
nhokanhst : (10 - 0(p1)) * 75 = 8
tienthanh : (10 - 0(p1)) * 75 = 8
katana91 : (5 - 0(p1)) * 75 = 4

Ảnh pay các bạn có thể check :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815