Tuyển Ref - Farmsatoshi - Pay Instant - Xapo/Wallet - RCB 75%

DevSmart

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Đăng ký tại đây : Đăng ký Farmsatoshi

Đây là 1 site dành cho các bạn chơi game (tựa gần giống với nông trại của zing trước đây), có điều các bạn sẽ được rút tiền thực về tài khoản bitcoin của mình thông qua 2 cách :
1> Xapo (nếu chưa có tài khoản thì bạn có thể đăng ký theo link này : Đăng ký Xapo )
2> Hoặc dùng ví bitcoin kiểu blockchain của bạn
Điều kiện để rút tối thiểu là level 4, và không còn nợ tiền của nó.
Các bạn đừng lăn tăn, level của nó qua rất dễ, và lúc đầu vào nó cũng cho trước 1 khoản tiền để sử dụng mua sắm, ngoài ra còn có chế độ credit (vay tiền của nó - theo dạng vay 1100 trả 1200), sau khi lên level 4 và ko bị nợ credit là bạn có thể rút ngay tiền về tài khoản bất kỳ lúc nào, đặc biệt là pay instant qua Xapo luôn.
Các bạn ref theo link của mình thì sẽ trả lại 75% Ref back nhé, tất nhiên là sẽ pay theo khoảng thời gian 3 ngày mình sẽ tổng hợp rồi pay 1 lần, sẽ có thông báo cụ thể trên đây.
Ai ref thì để lại tên acc cho mình nhé. Các bạn chú ý khi đăng ký xong nếu farm gửi mail để verify thì nhớ verify account nhé, hiện tại mình thấy thông tin có vài bạn acc đều là pending
Update 2015/06/08 :
*** Vấn đề về pending account :

Khi đăng ký có thể acc của 1 số bạn sẽ bị set là pending, lúc này thì tuy danh sách hiện lên vẫn trong list ref nhưng lại ko được tính là ref thực sự, nên các bạn phải chú ý gỡ pending đã.

1 số việc có thể làm để gỡ pending :
+ khi đăng ký site xong, sẽ có mail gửi về thông tin các bạn đã đăng ký, hãy click theo link đăng nhập trong mail để đăng nhập
+ nếu trong quá trình chơi trong site mà ko có mục xác thực (bạn có phải robot ko?) thì khả năng bị pending là cao, lúc này các bạn có thể vào forum có site để post yêu cầu gỡ pending với admin.

*** Vấn đề RCB :
Các bạn khi đăng ký xong có thể kiểm tra ở mục Refference của chính mình sẽ thấy là khi ref thu nhập (rút về bank của ref) thì lúc này site sẽ thưởng 10% số đó vào acc của upline, dựa trên số này mình sẽ RCB lại cho các bạn nhé. Các bạn chú ý giùm mình điều này :)
Update 3/6/2015 :
Ngoài ra để tránh pay lắt nhắt thì min pay trong mỗi lần là 15sat cho RCB nhé (tức là site thưởng cho mình 20sat, thì 75% RCB dành lại cho các bạn là 15 sat, tính ra là ít nhất các bạn phải rút về ví của mình 200 sat để đủ min pay nhé) nếu ko thì sẽ để cộng lại vào lần pay sau cho tới khi đủ min là 15 sat

Proof rút thử nghiệm :

TIP :
1> Giải thích liên quan tới level :

1.1. Mỗi 1 level có những yêu cầu để qua khác nhau.
VD : level 9 trên hình cần bạn nuôi 2 con vịt trắng, 1 con dê, nâng cấp 1 lần ngô, mua 1 lần ngô, mua 1 thùng nước

1.2. Ở hình popup các bạn thấy thông tin mà level đó mang lại cho bạn khi bạn đạt được, khung này hiển thị khi bạn nhấn vào hộp có dấu ?
VD :
level 7 sẽ nuôi được con lợn, có thêm chức năng gửi tiền cho bạn bè, tăng 1 chỗ trong chuồng nuôi, nâng cấp ở nhà kho
tính doanh thu trên con vật mới mở ra là lợn (1h):
sản xuất 10 thịt (50sat / 1 thịt), chỗ nuôi là 7 ~> 1h bạn thu về 10 x 50 x 7 = 3500 sat. Đây là cách tính của nó và nó điền ở chỗ Revenues

2. Giải thích liên quan tới vật nuôi, điều này khá dễ hiểu nhưng mình cũng nói luôn để các bạn đỡ mất công

2.1. Các bạn nhìn hình mô tả vật nuôi thì thấy
+ bên phải là các item vật nuôi mang lại (sản xuất ra) trong 1h mình thu hoạch để đem bán. Đơn giá của mỗi item là cố định, các bạn vào trong bank để xem.
+ bên trái là các item vật nuôi tiêu tốn trong 1 h. Đơn giá mỗi item thay đổi theo level, các bạn vào chợ để xem
+ trái tim : số h vật nuôi sống (sản xuất được)
+ hình hàng rào (ranch) : số chỗ chiếm trong chuồng
+ cost (hình đồng vàng) : số tiền cần bỏ ra để mua lần đầu

2.2. Cần phải tính lợi nhuận thực tế ở chỗ này để có thể nhanh có $.
Mình ví dụ bằng hình này :

30 sữa x 8 sat + 30 lông x 4 sat - 12 nước x 1 sat - 14 cỏ x 7 sat - 400 giá mua / 20 h sống = 240 + 120 - 12 - 98 - 20 = 230
hoặc tính như vầy :
((30x8 + 30x4 - 12 - 98) x 20 - 400) / 20 = 230
như vậy 1h các bạn thu lợi thực tế là 230 sat
~> ở đây là hình demo, các bạn vào chợ để xem thực tế nhớ

===> Như vậy để tăng level thì các bạn hoàn thành yêu cầu của mỗi level đặt ra, còn để nhanh có tiền thì các bạn phải xem nuôi con j` để thu lợi nhiều nhất.
Theo mình tính ở mức hiện tại thì các bạn nuôi con Mallard duck (con vịt thứ 2 - cổ xanh) là nhanh có tiền nhất

3. Liên quan tới Ref : Để qua 1 số level yêu cầu cần có 1 số lượng ref nhất định, tuy nhiên cách tính của site này là khi tới level yêu cầu ref thì lúc đấy là cần thêm chứ ko phải là tổng số ref.
VD : Khi tới level7 muốn qua được cần có thêm 3 ref, tức là dù trước đó bạn có bao nhiêu ref rồi thì vẫn sẽ cần kiếm thêm 3 ref thì mới được tính là hoàn thành nhiệm vụ

=============================================================
Lịch RCB (các bạn check nhé) :
hiện tại theo danh sách check được thì có 3 bạn đã có thu nhập, mình sẽ RCB cho các bạn vào đúng lịch đã thông báo ở #1.
Ngoài ra để khuyến mãi thì trong
15 bạn ref đầu tiên mình sẽ RCB lại cho các bạn 150% ở lần đầu RCB, còn sau đó thì từ lần RCB thứ 2 sẽ trở lại 75% toàn bộ nhé

1> 13h15 thứ 4 (27/5/2015) (đã hoàn thành, các bạn check thông tin tại #24 nhé)
2> 13h thứ 7 (30/5/2015) (đã hoàn thành, các bạn check thông tin tại #40 nhé)
3> 13h15 thứ 4 (3/6/2015) (đã hoàn thành, các bạn check thông tin tại #44 nhé)
4> 13h thứ 7 (6/6/2015) (đã hoàn thành, các bạn check thông tin tại #46 nhé)
5> 13h15 thứ 4 (10/6/2015) (đã hoàn thành, các bạn check thông tin tại #52 nhé)
6> 13h thứ 6 (12/6/2015) (Ko có ai đủ min pay)
7> 8h thứ 7 (20/6/2015) (đã hoàn thành, các bạn check thông tin tại #54 nhé)

Last edited:
đã xác nhận có 2 bạn đăng ký

@lamborgini : ko cần dep đâu bạn, mà cũng ko có chỗ để dep mà :D
ah mình mới để ý thấy có mục chuyển tiền cho acc khác khá hay, nên mình sẽ chuyển thẳng qua acc của các bạn ref rồi các bạn bạn thực hiện rút về Xapo của mình nhớ
lần pay đầu tiên sẽ thực hiện vào 13h15 thứ 4 (27/5/2015) nhé.

tớ cũng chưa thử rút về blockchain, toàn rút về Xapo, để tối về thử rút coi ^^

Vửa thử rút về wallet, nó về ngay nhưng thực ra là pay thông qua 1 thằng trung gian là faucetbox, từ đó đủ min threshold của faucetbox thì sẽ được chuyển tự động vào ví blockchain (min mặc định là 0.00013BTC), thằng này thì pay trong ngày, lúc thì nó pay luôn khi bạn đủ min, lúc thì tới cuối ngày nó mới pay.Bạn có thể rút rồi check acc của bạn tại https://faucetbox.com/check

uhm, nếu cần thì kết hợp vs 1 số trang free btc nữa là đủ ngay mà

quocphu nhé b

mình ơ lv7 nó kêu 1h được 3k5 sac mà mình ko nhận dc đồng nào là sao nhĩ
cái này thì cậu hiểu nhầm rồi, đấy là doanh thu tính theo vật nuôi mà level đó mở ra được tính trên tổng số seed (tổng số chỗ trong chuồng) có được
ở đây : con lợn kia 1h sản xuất đươc thịt, giá 50 sat 1 thịt, 7 seed = 10 x 50 x 7 = 3500 sat
nhưng mà trừ đi các chi phí đầu tư để nuôi thì sẽ ra giá khác

cái này thì cậu hiểu nhầm rồi, đấy là doanh thu tính theo vật nuôi mà level đó mở ra được tính trên tổng số seed (tổng số chỗ trong chuồng) có được
ở đây : con lợn kia 1h sản xuất đươc thịt, giá 50 sat 1 thịt, 7 seed = 10 x 50 x 7 = 3500 sat
nhưng mà trừ đi các chi phí đầu tư để nuôi thì sẽ ra giá khác
rứa giờ làm sao cho có sac

thớt lv nhiêu rồi. :D cái này phải online thường ko là lỗ học máu luôn.

mới có level 11 thôi :oops:
mà cũng ko cần onl thường xuyên, khoảng 2-3h vào 1 lần mua ít thực phẩm là được, nếu chưa nâng cấp trong nhà kho thì mới phải vào nhiều, còn ko thì cứ mua xong vứt đấy cho nó ăn, canh thời gian sống của nó để vào thay lớp thú mới thôi :D

Proof 26/05/2015 vừa rút về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week