nó copy paste auto 1 đoạn chat y nhau bảo đợi 24h..vcc
Thì giờ là nó đang làm nốt công đoạn cuối. Vét được thêm tí nào hay tí ấy mà. Còn hỏi về withdraw thì chắc chắn là nó ko cần trả lời nữa.

Dự án cam rồi à, mới vô vòng 2 đc mấy hôm, Mé nó

Tụi khốn này scam sớm thât. Tưởng lãi ít còn chạy dài dài.
Tuần trước rút chậm mình đã thấy nghi ngờ và cảnh báo rồi.

Bởi vậy mới gọi là ngu ( sorry vì phải nói vậy) hồi nào dự án ngon thì gọi (thẳng ra là dụ) người ta theo, tới khi site có biến chẳng thấy mặt mũi chủ thớt ló dạng
Chơi Hyip hay Matrix thì cứ xác định đâm đầu theo monitor lấy RCB trước, cái này hôm trước theo monitor hyipclub.club dep 50 được RCB gần 15 UDS, đánh 1 vòng lãi 15USD +15 USD RCB - Tổng lãi được 30 USD ( 15 ngày)
Chơi Hyip chẳng theo ai cả - cứ theo monitor lấy RCB trước rồi tính
Ai chưa biết cách lấy RCB, check site thì vào mục sticky đọc cho biết
Mấy cái này là ponzi, lấy tiền người sau trả người trước , không phải ai cũng mất tiền nhưng chắc chắc sẽ có người mất tiền vì bản chất của nó là như vây.
Theo mấy người tuyển ref được RCB có 50 %, dep 100 USD được có mấy USD trong khi theo monitor được cả mấy ngàn %, có site dep 10 đô được RCB tới gần 5 đô, có bị scam cũng đỡ buồn lòng
Nói túm lại chơi mấy trò này cứ xác định theo monitor lấy RCB khả năng hòa với lãi, chẳng bao giờ theo ai , cứ monitor nào có rcb cao là theo vì là tiền của minh, mình cũng chơi mấy trò này rút kinh nghiệm cá nhân thôi

Last edited:
Bởi vậy mới gọi là ngu ( sorry vì phải nói vậy) hồi nào dự án ngon thì gọi (thẳng ra là dụ) người ta theo, tới khi site có biến chẳng thấy mặt mũi chủ thớt ló dạng
Chơi Hyip hay Matrix thì cứ xác định đâm đầu theo monitor lấy RCB trước, cái này hôm trước theo monitor hyipclub.club dep 50 được RCB gần 15 UDS, đánh 1 vòng lãi 15USD +15 USD RCB - Tổng lãi được 30 USD ( 15 ngày)
Chơi Hyip chẳng theo ai cả - cứ theo monitor lấy RCB trước rồi tính
Ai chưa biết cách lấy RCB, check site thì vào mục sticky đọc cho biết
Mấy cái này là ponzi, lấy tiền người sau trả người trước , không phải ai cũng mất tiền nhưng chắc chắc sẽ có người mất tiền vì bản chất của nó là như vây.
Theo mấy người tuyển ref được RCB có 50 %, dep 100 USD được có mấy USD trong khi theo monitor được cả mấy ngàn %, có site dep 10 đô được RCB tới gần 5 đô, có bị scam cũng đỡ buồn lòng
Nói túm lại chơi mấy trò này cứ xác định theo monitor lấy RCB khả năng hòa với lãi, chẳng bao giờ theo ai , cứ monitor nào có rcb cao là theo vì là tiền của minh, mình cũng chơi mấy trò này rút kinh nghiệm cá nhân thôi
Uh tôi same, 1 vòng té gấp, lãi đc tí nhờ rcb to và vào sớm

Trong nhóm có bác nào rút dc vốn về k nhỉ.chắc chỉ mỗi bác thớt là có lãi.vừa rút dc vốn vừa dc ăn hoa hồng của ae.

tui mất tầm 700 :D

Trong nhóm có bác nào rút dc vốn về k nhỉ.chắc chỉ mỗi bác thớt là có lãi.vừa rút dc vốn vừa dc ăn hoa hồng của ae.
Hình như bác thớt cũng mất chứ ko lời vì thấy mới dep vòng 2 mà.

500$. Còn 6 ngày nữa mới về hết. Chăc ko kịp. Lập đàn tế thôi ae
Mình dep sau có 1 ngày mà tới ngày về cũng là ngày nó pending. Chơi tận 2 gói ra đi 230$
tui mất tầm 700 :D
Cũng ko lãi lắm, tái vòng 2 mất 640$
đau quá, tình hình là giá PM lại sắp tăng :rolleyes:

mình chơi k ăn thua so với các thánh mẹ bỉm sữa với shop online các bác ạ. :D k biết gì vì hyip nhưng chơi như chơi Lô

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom