Matrix (Kiemtienonlinevoz) Dự án ArcaGlobal phiên bản mới của Tessline lãi 1.5% ngày

Reactions
844
MR
0.072
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sau 1 loạt các dự án tên tuổi em đã giới thiệu với các bác thì chắc chắn rất nhiều bác đã biết em rồi. Các dự án em đã giới thiệu trước đó đều vẫn đang sống và đem lại lợi nhuận khủng cho các bác theo em những ngày đầu tiên. Dự án mới nhất mà em giới thiệu các bác được 1 tuần là First Forex Trader
Tiếp đó có thể kể đến 2 dự án cũ hơn là BB Seldon và FT Group, link topic 2 dự án đó dưới đây:

---- Dự án BB Seldon
---- Dự án FT Group

Ok, sẽ có rất nhiều bác nuối tiếc vì đã không theo em ngay từ đầu 3 dự án kể trên, thì hôm nay em tiếp tục giới thiệu với các bác 1 dự án cũng khá hay và an toàn không kém, tuy nhiên lãi khá thấp chỉ 1,5%/1 ngày, các bác có thể xem xét để tham gia nhé.

Dự án mà em giới thiệu cho các bác đó là ArcaGlobal

*) Đặc điểm của dự án:

ArcaGlobal kế thừa với rất nhiều điểm nổi bật : Bảo mật thông qua PIN CODE và 2FA, Green Bar SSL sẽ sớm cập nhật vì đang đợi Namcheap duyệt, tên miền đến tận năm 2022
  • Chính thức hoạt động: 03/06/2019.
  • Chấp nhận đầu tư: USD [PM], Crypto [BTC, ETH].
  • Đầu tư tối thiểu: 50$
  • Rút tối thiểu: 1$
  • Lãi trả : 5 ngày/tuần từ thứ 2-thứ 6
  • Thanh toán: Manual – Thanh toán trong vòng 24h
  • Lưu ý: Nhớ lưu lại Pincode khi đăng ký

Link đăng ký ủng hộ em nè:

------> ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN <------

*) Các gói lãi của dự án:

Gói lãi hoàn vốn khi hết chu kỳ lãi. Lãi trả 5 ngày/tuần từ thứ 2 – thứ 6.

• Personal I : Lãi 1.1% hằng ngày cho 15 ngày làm việc. Đầu tư từ 50 – 499$. Hoàn vốn khi hết chu kỳ 15 ngày. ROI 116.5%.
  • Personal II : Lãi 1.3% hằng ngày cho 20 ngày làm việc. Đầu tư từ 500 – 4.999$. Hoàn vốn khi hết chu kỳ 20 ngày. ROI 126%.
  • Personal III : Lãi 1.5% hằng ngày cho 25 ngày làm việc. Đầu tư từ 5.000 – 24.999$. Hoàn vốn khi hết chu kỳ 25 ngày. ROI 137.5%.
  • Personal IV : Lãi 1.7% hằng ngày cho 30 ngày làm việc. Đầu tư từ 25.000 – 49.999$. Hoàn vốn khi hết chu kỳ 30 ngày. ROI 151%.
B. GÓI BUSINESS

Không hoàn vốn, lãi trả 5 ngày/tuần từ thứ 2 – thứ 6 cho 120 ngày làm việc.

• Business I : Lãi 2.5% hằng ngày cho 120 ngày làm việc. Không hoàn vốn. Đầu tư từ 300 – 4.999$. ROI 300%.
  • Business II : Lãi 2.8% hằng ngày cho 120 ngày làm việc. Không hoàn vốn. Đầu tư từ 5.000 – 24.999$. ROI 336%.
  • Business III : Lãi 3.2% hằng ngày cho 120 ngày làm việc. Không hoàn vốn. Đầu tư từ 25.000 – 74.999$. ROI 384%.
  • Business IV : Lãi 3.5% hằng ngày cho 120 ngày làm việc. Không hoàn vốn. Đầu tư từ 75.000 – 100.000$. ROI 420%

*) Hướng dẫn đầu tư:

- Đăng ký tài khoản tại link sau: ---> Link đăng ký <----

Em chỉ lưu ý 1 điều với các bác là site này khi đăng ký nó sẽ có 1 mã Pincode như hình dưới, các bác phải nhớ mã Pincode này và cất kỹ nó để sau khi các bác muốn rút tiền hay chỉnh sửa thông tin ví tiền của tài khoản thì phải cung cấp đúng mã Pincode nhé. Em nhắc lại 1 lần nữa, phải lưu mã pincode này cẩn thận nhé.

- Sau khi đăng ký sẽ có 1 email gửi về để các bác kích hoạt tài khoản

- Tiếp theo, đăng nhập vào tài khoản, các bác chọn My profile ở thanh menu bên tay trái, rồi chọn Billing Information. Sau đó điền thông tin ví tiền mà bác muốn dùng để đầu tư và rút tiền vào, ví dụ như ở đây em điền ví PM của em. Sau đó nhập mã Pincode mà em đã nói các bác lưu lại ở phần đăng ký ấy. Rồi bầm Save.

- Trở lại giao diện chính, để nạp tiền các bác bấm dấu + ở bên trái, sau đó nhập số tiền và bấm vào ADD BALANCE

Tiếp theo bấm vào Top up now

Rồi tiến hành thanh toán

Để tiến hành đầu tư, các bác bấm vào Investments ở bên menu bên trái, chọn gói đầu tư, điền số tiền và bấm Invest

Để kiểm tra xem bạn đã đầu tư gói nào rồi thì kéo xuống dưới là thấy

Để rút tiền lãi hàng ngày các bác bấm vào Withdraw funds bên trái, rồi làm như hình bên dưới nhé

Proof rút tiền nè

Còn gì không hiểu các bác comment bên dưới nhé. Đối với những bác có thể làm được hệ thống thì inbox em hoặc qua facebook dưới đấy nhé để trao đổi thêm. Thanks

https://www.facebook.com/do.anh.9277

Last edited:
Những dự án trước đây, nhiều bác inbox hỏi em chi tiết lắm, lập xong cái tài khoản rồi để đó không nhảy vào kêu bận này nọ. Sau này lại inbox bảo tiếc biết thế hồi đó theo mình :popo_big_smile: . Cơ hội chỉ vụt qua trong chớp mắt thôi, đừng để hối tiếc nhé các bác ;)

Bác ơi, Cho mình hỏi là gói personal là lãi ngày nào mình rút về ví lúc đấy luôn hả bác? Nó chuyển PM cho mình liền luôn hay sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom