Tuyển Ref cùng chiến site mới - Bonus 0.05$ - RB 80% - Thanh toán mỗi 50 click không cần proof - Cùn

Status
Not open for further replies.
đã nhận 0.1$ scam site openbux của bạn,nhưng mình có 140 click và chưa hề nhận RB của bạn lần nào,cả Bn 0.05$ lúc đầu của bạn mình cũng chưa nhận.bạn xem lại giùm mình nha

openbuxx con 50 click..ma cung chua nhan dc RB CAM cua chu thot..
sr bên ds của mình thì bạn chưa tới 30c nên mình k gửi BN scam, nếu như bạn nói thì mình sẽ gửi cho bạn, check mail cho mình nha. Mong gặp bạn trong 1 site khác của mình.
site: PTCbox
email: [email protected]
PP dưới chữ kí :D
site này nhận ref theo ID number nha bạn, những ID này hiện đang làm ref của mình, nếu bạn có trong ds đó thì bạn khỏi post lại nha
9431 17846 27032 16865 12902 12916
chủ thớt RB cho mình esobux scam luôn nhé
ok check mail cho mình nha
mình vẫn chưa nhận được rb scam và bonus của openbuxx
bạn check lại mail cho mình mình nha.
đã nhận 0.1$ scam site openbux của bạn,nhưng mình có 140 click và chưa hề nhận RB của bạn lần nào,cả Bn 0.05$ lúc đầu của bạn mình cũng chưa nhận.bạn xem lại giùm mình nha
ok không có gì, check mail
3 ngày rồi , hi vọng tối sẽ nhận bn :binhsua146:
bạn post lại yêu cầu thanh toán hay BN những site nào cho mình nha

reg site ptcbox nha
id: 36899
ap/pp: chữ ký

Last edited by a moderator:
Sr tất cả các bạn nha, trong suốt thời gian qua do bean bân việc học và mãi lo chơi game Ngọa Long nên không có quan tâm đến topic của mình nhưng mình vẫn còn lưu danh sách thanh toán của các bạn, mình sẽ thanh toán đầy đủ và sẽ không muốn scam của bât cứ ai. Mong các bạn thông cảm. Nội trong tuần này mình sẽ cố gắng thanh toán hết tất cả cho các bạn và để thanh toán chuẩn xác hơn thì nếu các bạn có đổi thông tin nhận tiền vui lòng comment lại tại đây cho minh, và mình vẫn tiếp tục chơi tiếp như trước đây, site nào không chơi nữa thì mình sẽ loại ra, mong tất cả các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ nếu vẫn còn niềm tin ở mình.
Xin lỗi tất cả.

thanh toán qua gì vậy, có thanh toán qua LR được không

- - - Updated - - -

sao trang này lại không có thành viên nào thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,060
Latest member