Tuyển Ref cùng chiến site mới - Bonus 0.05$ - RB 80% - Thanh toán mỗi 50 click không cần proof - Cùn

Status
Not open for further replies.
ID: nyopretty
Site tham gia: ecBux
Y!M, PP: [email protected]
AP: [email protected]

esobux và ecbux
id:longvuong2012
PP: [email protected]
đã reg
ok đã check xong cho 2 bạn, tiếp tục nha mọi người

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

Site ecBux
ID: croketo

LR: U0965557
đã check cho bạn nhưng mình k có RB qua LR nha bạn, để lại email AP hay PP để mình còn RB và nhớ add yahoo để nhận thông tin liên lạc

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

RB openbuxx nha chu thớt.hơn 100 click ui^^
hiện chưa gửi cho bạn openbux vì PP nó thông báo email PP: [email protected] chưa có đk gì đó nên mình sẽ lưu lại số tiền đó nha, nếu vẫn đúng như email bạn nhận thì mình sẽ send lại

@ALL đã RB scam BuxSL cho các bạn có thông tin nhận tiền, ai nhận được vào post cho mọi người cùng thấy cho mình cái nha
Thank nhiều.

.ban oi rb minh lai qua [email protected] nha
con bn scam busl minh cung chua nhan dau.ban refund rui bn lai minh theo pp nay lun nha
ok check mail và post proof
Mình chưa nhận đc rb. Bạn rb qua PP cho mình luôn đi. AP chờ 1$ lâu quá.
PP [email protected]
đã RB cho bạn qua PP, check mail và post proof
3 ngày rùi BN nào esobux và ecbux
id:longvuong2012
PP: [email protected]
đã BN cho bạn, check mail luôn

mình chỉ nhận được có 0.1$ là sao nhỉ. Mình rb luôn openbux mà. Đây là proof thanh toán scam openbux của bạn

mình chỉ nhận được có 0.1$ là sao nhỉ. Mình rb luôn openbux mà. Đây là proof thanh toán scam openbux của bạn
View attachment 5723
mình có ghi rõ trong cái proof rồi đó, cái đó thì mình chỉ RB scam thôi còn openbux mình chưa thanh toán, nội trong tuần này mình sẽ thanh toán cho bạn, do bận 1 tí.

esobux sao ra nhiều ads thế????????????có vẻ scam rùi
chủ thớt RB+BN cho mình nhé.
2 site tổng 300 click

Last edited by a moderator:
ID:nguyennhuthanh, Site: Bux-Matrix
ID:worldrain, Site:NeoBux, 52 click
PP:[email protected]

BN+RB cho mình nhé.
ok đã thanh toán cho bạn, check mail cho mình nha

ID : thanhvinh993
SIte : torobux và ecbux
Paypal: [email protected]
YM : vinhro3000
đã thấy id của bạn rồi, click đều hằng ngày nha

@ALL OpenBux mình đã Request cashout đã hơn 3 ngày rồi mà không thấy nhận được thanh toán nên tạm thời mình đã RB scam cho các bạn, nếu sau này mình nhận được proof thì sẽ tính chiến tiếp hay không thì sẽ tính sau. Thay vào đó là site PTCBox, site này cùng admin với MatrixMails nên có thể sẽ uy tín hơn, mong các bạn tiếp tục ủng hộ
Thank nhiều

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week