Tuyển Ref cùng chiến site mới - Bonus 0.05$ - RB 80% - Thanh toán mỗi 50 click không cần proof - Cùn

Status
Not open for further replies.
Mới nhận được proof của OpenBux ai chưa đăng ký thì tham gia nhanh nào,

ID: Jotick
Site tham gia: openbux.com | openbux.com | esobux.com | buxser.com
Y!M: jenyvit
PP: [email protected]
----------------------------
2 site esobux.com và buxser.com sau khi mình đăng ký xong, vào View Ads , sao không thấy có Ads nào để click

ID: Jotick
Site tham gia: openbux.com | openbux.com | esobux.com | buxser.com
Y!M: jenyvit
PP: [email protected]
----------------------------
2 site esobux.com và buxser.com sau khi mình đăng ký xong, vào View Ads , sao không thấy có Ads nào để click
ok đã check id cho bạn, 2 site đó hôm nay mình vẫn click bình thường mà bạn check lại xem
ID: virusdevil
Site: OB,BSL
Số click RB (cộng Bonus nếu có): 50 + BN (cả 2 site):D
Email nhận tiền (PP): [email protected]
đã thanh toán cho bạn, post proof cho mình nha.
Thank all

BUxser nguy co scam lon roi,bac chuan bi bo di la vua
thank bạn nha, site này mình mới tham gia chưa được 1 tuần nữa, hôm nay vào xem lại thì thấy nó gỡ mất cái link vào forum rồi, haiz thật,

ID: mrkentvlvn
Site:eek:penbux
Số click RB (cộng Bonus nếu có):50
Email nhận tiền (PP hay AP): pp:[email protected]
ok đã thanh toán xong luôn cho bạn, tiếp tục nào mọi người

Thông báo cuối ngày 30/11:
- Theo tình hình mới nhận được từ các bạn là thằng Buxser nó đã scam (không cashout được với lại nó đã remove cái link vào forum trên trang web rồi) nên mình sẽ loại bỏ site này và vì mới up lên chưa được vài ngày nên mình sẽ không tính RB hay BN cho những bạn tham gia nha.
- Sẵn tiện mình có add thêm site ToroBux mới ra mong các bạn tham gia chiến thử cùng minh,

TOROBUX - 4ads, 0.01$/ads, 2$ Cashout - Bonus 0.05$

Thông tin:
Site này mới ra và đã đăng ký thêm SSL (COMODO CA Limited). Mình sẽ Bonus 0.05$ khi các bạn đăng ký tham gia và click hết ads trong 3 ngày. Khi nhận đươc proof mình sẽ RB. Mong các bạn quan tâm và ủng hộ.
- Lưu ý: khi đăng ký xong và lần đăng nhập đầu tiên nó yêu cầu bạn chọn thời gian để xuất hiện ads đối với acc của bạn, thì bạn nên chọn giờ nào mà mình thích hợp để click, thời gian Reset Server của nó là 6h00 sáng tính theo giờ VN. Vậy nếu bạn chọn thời gian ban đầu là 12h00 tức là lúc 18h00 ads sẽ reset lần 2 (cái này giống NeoBux, bạn có thể chọn click ads từ 6h đến 18h hay từ 18h đến 6h sáng hôm sau), bạn nên mỗi ngày click 1 lần duy nhất nếu muốn nhận được refclick từ ref của mình.

Last edited by a moderator:
ban oi check dum buxsl va openbux da du 50!!iamme30
gần đủ rồi bạn, bạn muốn thanh toán không
đã ref cho bạn openbux:
ID: yennhi
pp: [email protected]
đã check cho bạn, sao không tham gia hết cả 4 site mới của mình luôn nè

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

up tiếp lên nào mọi người đang cần ref cho một vài site mới ai chưa tham gia thì đăng ký nah
Thank nhiều

ok đã thanh toán cho bạn, check mail rồi post proof cho mình cái
Thanks

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

5/12 Thêm site EcBux

ECBUX - 4ads, 0.01$/ads, 2$ Cashout - Bonus 0.05$

Thông tin:
Site này mới ra và rất có tiềm năng, site đã đăng ký Domain 3 năm (tới năm 2013 mới hết hạn) và có đã đăng ký thêm SSL (GeoTrust Inc) và đã Register Company (ECBUX LLC). Mình sẽ Bonus 0.05$ khi các bạn đăng ký tham gia và click hết ads trong 3 ngày. Khi nhận đươc proof mình sẽ RB. Mong các bạn quan tâm và ủng hộ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,029
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week