tuyển ref click hết ad bonus ngay 0.05$ vào tài khoản PP

Status
Not open for further replies.
kick hết ads của các site mới được nhận $ à bạn hay chỉ 1 site thôi... vì có site đăng kí rồi sao đăng kí đc tiếp :D

Last edited by a moderator:
uuuuuuuuuuppppppppp lên nào

---------- Post added at 10:25 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

buồn tẻ quá. uuuppppppp cho buổi sắp đi ngủ

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

các bác kiểm tra nhé. thiếu thì trả lời cho mình để bonus nhé

up lên nào

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

up lên cho mọi người chiến

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

up lên cho mọi người chiến

đã sent bonus cho bạn.

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

up lên nào

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

up lên nào

---------- Post added at 06:14 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

up lên. chiến nào bà con

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 06:14 PM ----------

lên nào/ cho lên nao

chú ý: mình chỉ trả tiền qua pp thôi nhé
các bạn đăng ký và click hết ad mình bonus ngay 0.05$ vào tài khoản pp. khi có proof mình sẻ reback 70% với các bạn > 50 click

ủa mỗi site là 0.05$ mà sao cau pay 4 site có 0.08$ vay rõ ràng mình đã click hết ads từng site roi mà
trên stie ko thông bao phải đủ 50 bài post nha cậu. 2 chuyện ko lien qua gì tới nhau hết đừng lấy ra add lại ròi pay mình có 0.08$ lỗ vốn quá đi ( mong cậu xem lại cho )

Last edited by a moderator:
ủa mỗi site là 0.05$ mà sao cau pay 4 site có 0.08$ vay rõ ràng mình đã click hết ads từng site roi mà
trên stie ko thông bao phải đủ 50 bài post nha cậu. 2 chuyện ko lien qua gì tới nhau hết đừng lấy ra add lại ròi pay mình có 0.08$ lỗ vốn quá đi ( mong cậu xem lại cho )

Vì mình tránh trường hợp các bạn đăng ký nick ảo trên diễn đàn. Các bạn có số bài post thấp hơn 50click thì mình bonus ngay 0.02$ mỗi site click hết ad. còn lại 0.03$ mình vẫn bonus cho các bạn với các bạn tiếp tục click hết ad ngày hôm sau. Bạn còn 0.12$, bạn click hết ad ngày mai, mình chuyển tiếp số tiền còn lại cho bạn.

thoi duoc roi đợi thêm 1 ngay nữa chả sao. nhung lần sau báo trước

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week