Tuyển Ref chơi PTC free, cấp tool miễn phí - RB 20%

Hi thớt!
+ Trước hết là hỏi sao cái thớt này lại ở box Job market mà không phải là nằm trog box tuyển referrer PTC ? -> nếu ở bên box kia sẽ nhiều người biết hơn đấy (nếu ko phải tui sớt cái ref4bux thì cũng chẳng thấy cái topic này lòi ra ở đêy)

+ Tiếp nữa là ref theo thớt rùi... thì lấy key seri hoặc có trao đổi gì thì sẽ post luôn trong thớt này nhoá, tui ko xài fb và cũng không vào group đâu. Cũng khỏi cần file excel cho nó lằng nhằng ra

+ Vừa mới tạm thời theo thớt 3 site: boosterclix, poubux, ref4bux - tất đều nick D_comp -> thớt lấy cho cái seri của ref4bux (2 cái kia tui tự lấy)
... còn vài site nữa ref theo sau.... tốn thời gian phết

ref4bux D_comp 2a973ebd204d56fea2ab22a311ffad8d
không thấy ID D_comp nào cả, nhưng vẫn gửi bạn @iDcomp Ref4bux
Hi thớt!
+ Trước hết là hỏi sao cái thớt này lại ở box Job market mà không phải là nằm trog box tuyển referrer PTC ? -> nếu ở bên box kia sẽ nhiều người biết hơn đấy (nếu ko phải tui sớt cái ref4bux thì cũng chẳng thấy cái topic này lòi ra ở đêy)

+ Tiếp nữa là ref theo thớt rùi... thì lấy key seri hoặc có trao đổi gì thì sẽ post luôn trong thớt này nhoá, tui ko xài fb và cũng không vào group đâu. Cũng khỏi cần file excel cho nó lằng nhằng ra

+ Vừa mới tạm thời theo thớt 3 site: boosterclix, poubux, ref4bux - tất đều nick D_comp -> thớt lấy cho cái seri của ref4bux (2 cái kia tui tự lấy)
... còn vài site nữa ref theo sau.... tốn thời gian phết
Cái này thì hôm đó ngớ ngẩn thế nào up lôn chỗ, lười up lại nên để vậy luôn!
Tiện thể lập cái facebook đi cho dễ, rủi có quên là ko chịu trách nhiệm đâu!

Last edited:
Hi thớt, định ref theo thêm 3 cái nữa: okik, crisclix và forbux, nhưng mà toàn bọn không cho chơi free nên thôi
còn cái sun-clix thì thớt ko chơi hay sao vậy mà bẩu ace tuyên ref vô tư là sao ? cái đó scam ha ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,876
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom