Tuyển ref chiến HYIP bảo hành up to 100%

Status
Not open for further replies.
ko biết thế nào nhưng cg xin đu theo thớt

chỉ perfectmoney, payeer.
có bitcoin nữa nhưng kô nên xài bitcoin
Em nghĩ thớt nên veri thông tin cá nhân cho BQT nếu muốn tuyển nhiều bạn và tuyển dài lâu :D

buồn buồn thớt làm ra cho cái site bảo big dep xong bùm.
pháo hoa năm nay chắc đẹp lắm :cool:

tức là sao ta dep vào site dưới link ref của bác rồi bác hưởng rcb nếu site scam bác trả lại tiền dep for em :D:D:D:D hả?

mình ko hiểu bạn trẻ này lấy cái gì ra bảo hành? bảo hiểm ko có, bảo hành = mồm sao?

View attachment 65799

1 vụ lớn gần 700 triệu thì mới xảy ra, topic đã viết đúng ngày hôm nay, cũng nói đền đó, giờ 700 triệu ai đền cho, tên Duong đó đóng bảo hiểm đàng hoàng còn scam đó =]]

https://mmo4me.com/threads/phien-do...iet-hai-34430-93pm.277701/page-3#post-5192438

View attachment 65800

View attachment 65801
trước hyip chủ yếu là site chiến theo ngày ăn bonus của monitor là chủ yếu giờ toàn site chiến theo giờ hầu như không monitor nào dám bonus. Có lẽ vì vậy mà càng ngày càng xuất hiện nhiều thánh!

Em nghĩ thớt nên veri thông tin cá nhân cho BQT nếu muốn tuyển nhiều bạn và tuyển dài lâu :D
Cảm ơn sự góp ý của bạn.
Hết 700$ tiền bonus của những admin HYIP bonus chắc nghỉ, còn có thì BH thôi bạn.

Chủ yếu là site thớt chơi là dạng gì?
Hourly, site ngắn hạn, trung hay dài hạn

kô dám nói là có kinh nghiệm nhưng xác định hyip là nghề hái tiền của mình
Kết câu này. Xin 1 vé:p

Đóng bảo hiểm thì vẫn chắc ăn hơn , nó cũng giống như giấy trắng mực đen nữa :D

tag mình với :)

Nói thật là mình ko hiểu lắm, nếu có khả năng bảo hành tới 100% thì tại sao không multi account mà dep vào vừa ăn trọn RCB + bonus + tiền lãi luôn, vì nó có scam thì đằng nào cũng mang tiền ra đền thì tiền của mình chả mất đi đâu cả

Ai định theo chân thớt thì chú ý cái này :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,363
171,416
Latest member
appgo88vin
Back
Top Bottom