• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

>>> Tuyển ref BUXJUCTION & BUXIF + chuyển Up line <<<<

click forever la sao chị, đến khi nào site die thì thôi hả chị :)
đúng rồi e!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

Thanh toán cho anh buxjunction em ơi lần 5: 500cl.
thông cảm dùm e đến t5(5/1) luôn nha anh, tại đi chơi ko có ở nhà!!!!!!!!!!!!!

ID hoangminh9299

Thanh toán 100 click cho mình nhé ! RB 0.2 $

PP: [email protected]

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

À bạn cho mình hỏi việc chia lãi của 2 site như thế nào vậy bạn !
Ví dụ AB có 200 $ chia lại cũa BUXIFY và BUXJUNTION như thế nào ? mình chỉ nghe nhiều người nói chia lãi thấp nhưng ko nắm rõ số liệu thế nào ? thanks bạn !

Mình bắt đầu click buxjunction lại nha,laptop vừa mới sửa xong :)

Ah phổ biến cho mình lại chế độ RB i,bạn xóa rule RB rùi nên mình quên mất tiêu rùi

Thế buxjunction có cần chọn một trong 2 cách theo bạn nói không thế?,nếu có cho mình chọn cách 2 i :)

ID hoangminh9299

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

À bạn cho mình hỏi việc chia lãi của 2 site như thế nào vậy bạn !
Ví dụ AB có 200 $ chia lại cũa BUXIFY và BUXJUNTION như thế nào ? mình chỉ nghe nhiều người nói chia lãi thấp nhưng ko nắm rõ số liệu thế nào ? thanks bạn !
đây là số liệu chia lãi bên Buxjuntion để bạn tham khảo, còn bên buxify thì AB = 160$ mỗi ngày <0.1$ nữa !!

---------- Post added at 04:41 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

Up cho chị đây chị có tuyển site BUXHOST nào hok !!! cho em theo với
đang chiến site thinkingbux đó e
http://mmo4me.com/showthread.php?39309-Tuyen-Ref-site-thinkingbux-Rb-0-0015-

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:41 PM ----------

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

ID hoangminh9299

Đã thanh toán xong

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

Thanh toán cho anh buxjunction em ơi lần 5: 500cl.
đã thanh toán xong !!!! site này e chiến 3 tháng nữa thì nghĩ nha anh!!! chhia lãi chán quá!!!

Angle reback dùm mình buxify lần 10 nhé, đã đạt 1k click cho bạn :) Nếu được rb trước gói buxjunction lần 4 luôn cho đỡ mất fee nha bạn.

Angle reback dùm mình buxify lần 10 nhé, đã đạt 1k click cho bạn :) Nếu được rb trước gói buxjunction lần 4 luôn cho đỡ mất fee nha bạn.
thanh toán xong theo yêu cầu, gởi thêm trước 300cl!!!! thank

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

ban rb minh Buxjunction 200 click( tu click 301-500)
Buxify 500 click ( tu click 2626-3126)

ID:thailuan
ban rb minh qua Alertpay nhe
AP:[email protected]
Đã thanh toán qua AP, thank

Tình hình đợt này buxify chia lãi thế nào bác. Cho em biết để có gì em còn đầu tư

ID hoangminh9299
Thanh toán 100 click cho mình nhé !100cl tiếp theo =0.2$

đã thanh toán!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

em đc 300c.BN cho em qua đây nha U2808927
đã thanh toán xong !!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

Tình hình đợt này buxify chia lãi thế nào bác. Cho em biết để có gì em còn đầu tư
AB>200 $ được 0.06- 0.09 $. ngày
Thành thật mà nói thì ko nên up site này nữa, có chiến thì chiến buxjuntion khá hơn 1 chút!!!

chi oi em đã 300 click buxjunction thanh toan lun nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom