Tuyển Ref Buxify 0.8$/200click

TranPhu

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Chào các bạn.
Hiện giờ mình đang tập trung đầu tư chiến site này nên chấp nhận lỗ để tăng nhanh số tiền trong Account Balance. Mình xin tuyển ref với chế độ refback như sau:
*RB 0.8USD/200 click
*Thanh toán qua AP(minpay 1$ nha các bạn).
*Thanh toán qua PP(minpay 0.5$)
Link đăng ký
Các bạn chuyển upline thì điền tên tranphu nhé.
(vào phần Click here if you want to change your Sponsor để chuyển upline nhé)
Các bạn reg để lại ID , AP, PP. Các bạn chuyển upline để lại số click trước khi chuyển để tính công nhé.

Nhanh tay reg để hưởng ưu đãi chưa từng có nhé. đến ngày 30/9 mình sẽ hạ RB. xuống còn 0.5/200click khi reg và chuyển upline

THÔNG BÁO: 27/9
Danh sách reg
ds ngayf 27.jpg
THÔNG BÁO: 07/10
Danh sách ref(Không cho up ảnh)
THÔNG BÁO: 18/10
Chào các bạn. mình thành thật xin lỗi các bạn đã reg và chuyển upline site này cho mình. từ bây giờ các bạn có thể nghĩ hoặc chuyển upline. Lí do: laptop của mình đã bị trộm mất. PP bị limit dây chuyền. nên ko thể RB cho các bạn. sau một thời gian tham gia MMO. mình quyết định chia tay với nó.các bạn có thể báo với admin ban nick của mình với lí do SCAM. mình thật sự không muốn như vậy đâu nhưng vì 2 lí do trên nên đành mang tiếng xấu và chia tay trong lặng lẽ vậy. mình rất tiếc. chúc các bạn ở lại kiếm được thật nhiều tiền và sức khỏe. Thân!

Last edited by a moderator:
Mới đăng kí cái này hồi sáng chẳng có ai là upline cả.Kick vào đổi upline thì nó hiện thế này mặc dù đã nhập là tranphu nhé!

Change Sponsor

Error!

Minimum 2 characters, no symbols or Special characters allowed.

Also make sure that you are using an English alphabet.

Last edited by a moderator:
Mới đăng kí cái này hồi sáng chẳng có ai là upline cả.Kick vào đổi upline thì nó hiện thế này

Change Sponsor

Error!

Minimum 2 characters, no symbols or Special characters allowed.

Also make sure that you are using an English alphabet.
bạn điền tên tranphu vào đã chứ.

chủ thớt chơi liều kéo AB lên :m009: vào xúc lẹ anh em :m127:
up dùm bạn :binhsua16:
cám ơn bạn nhé

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:10 PM ----------

da ref cho tranphu :
ID: vuthanh0708
PP/AP: [email protected]
ban co tuyen ref bonus lau dai ko?
minh lam ref lau dai cho ban.....
ok......................
mình chỉ tuyển chừng 3 tháng theo chế độ RB này thôi. sau đó đủ số tiên trong acc sẽ hạ giá clcik xuôgngs chứ ko thì lỗ nặng lắm bạn à

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:40 PM ----------

bạn nào là quanthanh1992 vào báo danh

đã reg ID như tên nha

---------- Post added at 06:24 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

up giùm chủ thớt

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 06:24 PM ----------

uppppppppppp giùm anh Phu

bạn nói đổi ref buxjunction với mình mà sao chưa thấy bạn ref buxjun và click giùm mình nhỉ???

Announcements

Forum statistics

Threads
419,898
171,943
Latest member
ginam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back