Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

Vậy là giờ đổi rule hả chủ thớt. cố gắng 2 ngày nữa để nhận BN lần 1.

uhm bạn ah.thay đổi để cạnh tranh,cạnh tranh nhiều chỉ sướng ae ref thui chứ mình thì sắp phá sản rùi...:((

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

up up up ...

site này min pay bao nhiêu bạn

minpay là 10$ bạn ah.nhanh thui,như mình chỉ nửa ngày pay 1 lần

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

up up up.......

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

tội nghiệp cho em fashionbux,bị các pro hành hạ thế này thì.............:((

ủng hộ
ID: phanhuylam
AP&PP: [email protected]

thank bạn nhiều.đợi bn của mình nha..:D

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

up lên nào....

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:12 PM ----------

up up up.....

---------- Post added at 11:32 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

Đã ref
ID:ntl1988hcm
AP:[email protected]

thank pro.hơp tác vui vẻ nha

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

Đã ref
ID:ntl1988hcm
AP:[email protected]

thank pro.hơp tác vui vẻ nha

nè hỏi bro cái là thằng này sao Click vào nút rút tiền mà nó bảo là 30 ngày xem xét có vi phạm tool của nó là sao , balace sao khi reques vẫn còn nguyên thế ?

nè hỏi bro cái là thằng này sao Click vào nút rút tiền mà nó bảo là 30 ngày xem xét có vi phạm tool của nó là sao , balace sao khi reques vẫn còn nguyên thế ?

uhm,nó thông báo thì thông báo thế thui chứ bình thường là 2-3 ngày tiền về tk liền.còn balace nó sẽ reques sau khi tiền về tk bạn

---------- Post added at 11:59 PM ---------- Previous post was at 11:46 PM ----------

up lên nào....

---------- Post added 11-15-2011 at 12:08 AM ---------- Previous post was 11-14-2011 at 11:59 PM ----------

UPup nốt phát cuối rồi đin ngủ nào..ae nào đã vào topic rui thi up cho mình đắt khách nha...:binhsua101:

da reg
id scorpion91186

xác nhân.thank pro ủng hộ.hơp tác vui vẻ.

---------- Post added at 06:29 AM ---------- Previous post was at 06:01 AM ----------

up up up up............

---------- Post added at 07:07 AM ---------- Previous post was at 06:29 AM ----------

up up up.........

---------- Post added at 07:29 AM ---------- Previous post was at 07:07 AM ----------

up lên nào....:binhsua160:

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 07:29 AM ----------

như lời đã hứa.mình đã bonus cho bạn near

nếu trong 1-2 ngay nữa mà mình không ex dc pp mình sẽ dùng cách này để bonus cho các bạn..mong các bạn hợp tác vui vẻ.thank

up up up......

Last edited by a moderator:
SR bạn. máy mình cái ỗ cứng nó trục trặc hoài. Hôm nay quyết định mang lên công ty cho nó bão hành luôn. thời gian sẽ khá lâu đấy. trong thời gian này mình se ra net click cho bạn. :D

SR bạn. máy mình cái ỗ cứng nó trục trặc hoài. Hôm nay quyết định mang lên công ty cho nó bão hành luôn. thời gian sẽ khá lâu đấy. trong thời gian này mình se ra net click cho bạn. :D

hihi,không sao bạn ah,khi nào máy bạn sửa được rùi click cung đc,mình sẽ bn ngay cho bạn khi đủ click.ok.ah có cái tools của mấy pro trong 4r viết rất hay đó,bạn dow về dùng chỉ mất 1-2 phút la click song hết thui.
chúc bạn 1 ngày vui vẻ.

hihi,không sao bạn ah,khi nào máy bạn sửa được rùi click cung đc,mình sẽ bn ngay cho bạn khi đủ click.ok.ah có cái tools của mấy pro trong 4r viết rất hay đó,bạn dow về dùng chỉ mất 1-2 phút la click song hết thui.
chúc bạn 1 ngày vui vẻ.
bạn oi có thể bonus som cho minh fdc kô minh chỉ con 1 ngay nua la du bn nhung dang can gap

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom