Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

ID: parkinsonx
AP: [email protected]
Nếu chủ thớt tin tưởng thì send mình $1 AP (khỏi ex pp), mình đặt trước 10 ngày, chiến site này lâu dài

đã ref - chờ bonus :x

như lời đã hứa.mình đã bonus cho bạn near

nếu trong 1-2 ngay nữa mà mình không ex dc pp mình sẽ dùng cách này để bonus cho các bạn..mong các bạn hợp tác vui vẻ.thank

id :anhdragon
Ap :[email protected]

---------- Post added at 07:38 AM ---------- Previous post was at 07:38 AM ----------

có autoclick ko chủ thớt

không có đâu bạn ah,mỗi ngày có khoảng 30 video làm trong tầm 5 phút là song thui,với 0.01$/click thì cũng đáng để ngồi click mà...:D
được cái nó uy tín,trả tiền đều đều không như mấy trang ptc kia toàn scam...

---------- Post added at 08:10 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

chiến lâu dài thì chế độ BN ra sao thớt.
Chế độ tốt thì mình cũng chiến lâu dài luôn

bạn yên tâm.mình sẽ rb cho các bạn thật thỏa đáng.mình có thể rb trước cho bạn giống như bạn near để tạo sự tin tưởng.
ok

vậy rb với bn qua pp nhá pp: [email protected]

ok thui nhưng hiện tại mình đang hết pp vì mới ex hết về acb.mình đang tìm người để ex sang pp nếu không ex đc thì phải 10 ngày nữa mình mới có thể withdraw từ site khác về được,mình sẽ bn+rb cho bạn ngay sau khi có pp hoặc bạn có thể nhận ngay bn+rb qua ap khi đạt mức của mình.ok.hợp tác lâu dài...:d

---------- Post added at 09:04 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

ID nhoxchemgio
PP [email protected]

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

ID nhoxchemgio
PP [email protected]

sao không click nao vậy bạn.site này đc lắm đó.mình chi bn cho ai ref và click hết thui nha.hợp tác lâu dài-rb hợp lý

Vậy hợp tác lâu dài nhé. Nếu PP ko có thì send AP cũng đc
AP : [email protected]

Trang này reset ads lúc nào vậy bạn

ok.mình sẽ bn cho bạn sau 10 ngày click nha.1$/10 ngày.mình không bn trước như trước nữa,sẽ tự động rb qua ap khi đủ click.hihi,mình cũng sợ ăn cam của các bạn mà.

tầm 12h trua là nó reset b ah.

hix...vào 4f mmo nào cũng thấy pots bài của mình mà link ref cua người khác....hix,nhân bản vô nhân tính...:((

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

up cho ngày mới ....

chúc các bạn 1 ngày nghỉ thật vui vẽ ....:binhsua57:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom