• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ Tuyển Ref Bonnus 0.1$ ngay sau khi Reg ] BESTCASHBUX - Cập nhật Proof

Đến giờ kiểm tra - chuẩn bị Bonnus cho anh/em đây.Haiz :)

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------

Bạn refback cho minh 100 clicks (1->100) nha

Cậu vui lòng đọc kỹ Topic nhé !

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

Bạn refback cho minh 100 clicks (1->100) nha

Cậu vui lòng đọc kỹ Topic nhé !

Tớ có lưu ý về trường hợp của cậu lúc 5h chiều nay trên Topic mà.Cậu xem phần Cập nhật thông tin về site của ngày 8/5 ( Danh sách Ref đăng ký và nhận Bonnus )

mình đã nói là mình nhầm ID: uservip PP: [email protected]. và đây upline có phải là của cậu ko ?
Nếu phải thì bounnus cho mình nhé, đang click nhiệt tình đây !

mình đã nói là mình nhầm ID: uservip PP: [email protected]. và đây upline có phải là của cậu ko ?
View attachment 333
Nếu phải thì bounnus cho mình nhé, đang click nhiệt tình đây !

Đây là lỗi của cậu nhé ! Bởi vì trong đăng ký ref thông tin mà cậu đăng ký là:

ID: sturdyboy_hg
PP: [email protected]

Cậu kiểm báo danh lại trên Topic nhé !

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

Ðã Bonnus cho cậu theo qui định.Vui lòng reply trên Topic nhé ! Thanks cậu đã ủng hộ.

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

Ðã Bonnus cho cậu theo qui định.Vui lòng reply trên Topic nhé ! Thanks cậu đã ủng hộ.

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

id : yeulam112005
pp : [email protected]

---------- Post added at 10:02 AM ---------- Previous post was at 10:01 AM ----------

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

- ID:thanhdinh2
- PayPal [email protected]

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

ID; truongnguyen

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

ID : nguyendreams79

Last edited by a moderator:

Nhìn mấy cái roof vãi tè, tiền nó ở đâu ra ko biết ?Điều đặc biệt là chưa thấy bác nào VN rút tiền, vậy là cẩn thận. proof nó tạo dễ òm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom