Tuyển ref 0.1$/4 clicks

nstuan

Junior
Reactions
80
MR
0.004
Site này mình cũng mới biết, nó payment rất cao 0,1$/1ad nhưng mà nếu mà standard 1 ngày chỉ đc kick 4ad thôi nhé :binhsua31:,
K nói loằng ngoằng, giải thích dài dòng đơn giản là mình tuyển ref, hiện tại là 15 bạn mình trả 0,1$/ 4 click 4, hoặc 5 ngày trả 1 lần tùy các bạn chọn hoặc ai muốn để đến 1 $ cũng đc
Link đăng ký ở ĐÂY
chỉ 2 phút thôi là bạn có 0,5$ rồi (4ad bạn kick+0.1$ mình RB):binhsua20: nhanh chân lên số lượng có hạn.
nếu mà nó scam thì mình bồi thường 0,05$ mỗi bạn,
Mình RB hoặc trả tiền nếu nó scam qua PP hoặc LR nhé, ai đăng kí vui lòng để lại cách thức bạn muốn thanh toán nhé
upppppppppppppp
sau 4 hoặc 5 ngày mà mình chưa RB thì bạn p/m vào mail [email protected] hoặc yahoo tuanstuan nhé. thưởng thêm sau 4,5 ngyaf mà mình chưa RB cho bạn thì chịu phạt thêm 0,05$ nữa --. tổng tiền nếu trả chậm là 0,15$

14h17p thông báo: tạm thời ngừng REG, để mình check lại thông tin về site này cũng như rút thử tiền xem thế nào, khi nào mình up proof lên thì các bạn reg nhé nhé

Last edited by a moderator:
đã click xong. đề nghị RB ngay

---------- Post added at 01:31 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

chờ BN để up lên cho người khác. các bạn từ từ hãy đăng ký đê mình check ông này đã

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

chạy mất tiêu. các bạn cẩn thận

đã click xong. đề nghị RB ngay

---------- Post added at 01:31 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

chờ BN để up lên cho người khác. các bạn từ từ hãy đăng ký đê mình check ông này đã

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

chạy mất tiêu. các bạn cẩn thận
thứ 1: mình viết ngay từ đầu là mình RB sau 4,5 ngày
thừ 2: mình tuy mới vào 4rum nhưng muốn gắn bó lâu dài làm ăn uy tín để mai sau tìm đc site nào ngon còn tuyển ref, bạn đăng kí hay k đấy là việc của bạn mình k cấm nhưng mà mình mình k có nghĩa vụ từng phút onl để trả lời bạn. 13h29p bạn post 1 bài chờ mình bonus và đến 13h31p mình chưa trả lời bạn kêu mình chạy mất tiêu và dặn các bạn khác cẩn thận. thực sự mình chả biết làm sao với bạn nữa vì bạn đăng ký rồi

quên mất là đẻ nhận đc 0,1$ thì mỗi ngày bạn phải kick đủ 4ad nhé :D

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

nói ra bạn đừng buồn nhìn site là biết scam rồi
oh thì mình cứ thử thôi, mình bảo scam thì ai đăng kí rồi mình bồi thường 0.05$ mà :binhsua160: các bạn cứ thử đi cùng lắm 1 ngày mất của cá bạn độ 2p là cùng :D

Last edited by a moderator:
@kakashi_31291,inoxhan3,animax1991: 3 bạn thông cảm nhé, tạm thời mình ngừng tuyển vì để test xem nó có scam k đã, nếu k scam thì mình vẫn tiếp tục, cảm ơn các bạn đã ủng hộ :D

check chưa
mình vừa cashout 4$ mà vẫn đang pending, mình đang tìm hiểu xem nó có phải invest k, nếu mà invest thì...

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 09:27 PM ----------

tình hình là cái này muốn cashput phải invest rồi, ae đã đăng kí với tớ có tiếp tục k, mình vẫn quyết chiến đến cùng xem nó có scam hay k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,930
176,406
Latest member
newstarland

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week