Other Tuyển nốt mem chưa chơi site Seosprint- refback và bonus hợp lý

làm sao để tăng danh tiếng vậy ss?

tìm các nhiệm vụ làm một lần, làm cẩn thận không bị sai sẽ được cộng điểm danh tiếng

---------- Post added at 06:50 AM ---------- Previous post was at 06:49 AM ----------

cái này là nó nói bạn làm ref của nó, nó RB 80%, hình như SEO có thể chuyển upline dc, nên cũng hay nhận mấy cái mail như thế này

trong seo có thể nhận được upline với điều kiện bạn phải chưa có upline, hoặc upline cũ của bạn xóa bạn khỏi danh sách thì mới được nhận up line mới

---------- Post added at 06:51 AM ---------- Previous post was at 06:50 AM ----------

google là tốt nhất, ít bữa thi xogn cũng chiến thằng này phát.

hoan nghênh bạn tham gia hội seo nhé,

nhấn bắt đầu thực hiện,nó đưa đến trang youtube, dưới video có 1 link, cậu click vào link đó, mở 3 bài viết của trang web vừa mở ra đó, click 1 qc gg của web đó+ mở 3 link bài viết của qc gg này

nó đưa link youtube, vậy mở 3 bài viết là mở ra thêm 3 link you tube ở bên tay phải đó hả bạn, còn link quảng cáo gg thì mình ko thấy, có phải link ơe dưới mục ghi chú ko

Được xuất bản vào 10-05-2012 bởi Татьяна Калиничева
лучший кулинарный сайт http://wkusnyashki.ru/

Danh mục:

Mọi người và Blog
Thẻ:

Giấy phép:

Giấy phép chuẩn của YouTube

link màu đỏ là kink gg đó phải ko ban?

Last edited by a moderator:
nó đưa link youtube, vậy mở 3 bài viết là mở ra thêm 3 link you tube ở bên tay phải đó hả bạn, còn link quảng cáo gg thì mình ko thấy, có phải link ơe dưới mục ghi chú ko

link màu đỏ là kink gg đó phải ko ban?

hic, không phải mở link youtube, bạn nhấn vào thực hiện nhiệm vụ, nó mở ra trang youtube, ở ngay dưới cái viedeo đang chạy đó có 1 cái link, cậu click vào link đó, đó chính là web của chủ job, mở 3 bài viết của web của chủ job ra, và click vào 1 qc gg đăng trên web của chủ job đó

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 09:39 AM ----------

up lên cho buổi trưa nào, hôm nay seo im ắng quá

mỗi ngày hướng dẫn 1 nv khó đi Còi ơi,thấy có nv 15 rúp ngon quá mà thấy rối rối,cho mình hỏi điểm danh tiếng để làm gì vậy,mình vừa capt vừa làm nv nên 1 ngày 30 rúp là cao à :(

mỗi ngày hướng dẫn 1 nv khó đi Còi ơi,thấy có nv 15 rúp ngon quá mà thấy rối rối,cho mình hỏi điểm danh tiếng để làm gì vậy,mình vừa capt vừa làm nv nên 1 ngày 30 rúp là cao à :(

hi, mấy cái nhiệm vụ 15Rub đấy không nhằn được bạn ah :binhsua37:

mình vẫn vào và làm job bình thường nhé bạn, bạn thử xóa cookie, thay ip xem có vào được ko
mình thử đủ cách rồi, kể cả đổi ip, chi tiết lỗi là thế này, ai giúp mình với hic

sau đó là

bạn thử đổi sang trình duyệt khác, restart lại máy xem có vào được không

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

up cái cho buổi chiều nào, mọi người vào chiến seo nào:binhsua168:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week