Other Tuyển nốt mem chưa chơi site Seosprint- refback và bonus hợp lý

bạn ơi, bạn nhớ up nhiều job thực hiện nhiệu lần lên nha ^^...thanks bạn up job..................bay lên nào...............:love:

ID: 956511
LR: U4492829

check nhé bác !

đã check thấy bạn, mình đã đặt auto refback cho bạn là 80%, bạn có thể làm nhiệm vụ theo list mình post ở trên nhé, có gì không hiểu cứ post lên đây mình biết sẽ giải đáp cho bạn nhé.

---------- Post added at 07:51 AM ---------- Previous post was at 07:50 AM ----------

còn một bạn nữa mới đăng ký mà chưa báo danh, bạn vào đây báo danh và active tài khoản nhé

Last edited by a moderator:
ID invite là 542 374 phải không bạn mình sợ nhầm ref mà cái này 1 IP dăng kí 2 acc dc không hồi trước hình như mình có làm 1 acc mà quên mất rồi

ID invite là 542 374 phải không bạn mình sợ nhầm ref mà cái này 1 IP dăng kí 2 acc dc không hồi trước hình như mình có làm 1 acc mà quên mất rồi

uh đúng rùi bạn, bạn xóa cookie và tắt modem đi bật lại là reg được acc mới, nhưng khi chơi thì đừng nên cheat nhiều acc nó nhé, nó sẽ ban đó, và khi làm job cũng không cần fake ip, có rất nhiều nhiệm vụ cho ip việt nam

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

:binhsua46: em lập nữa thì lấy đâu ra ref để chị tuyển

hihi, chị em mình cùng tuyển,:m155:

uh đúng rùi bạn, bạn xóa cookie và tắt modem đi bật lại là reg được acc mới, nhưng khi chơi thì đừng nên cheat nhiều acc nó nhé, nó sẽ ban đó, và khi làm job cũng không cần fake ip, có rất nhiều nhiệm vụ cho ip việt nam

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

hihi, chị em mình cùng tuyển,:m155:
ok mình đã ref bạn đã verified luôn nhé [email protected]

ID 956553 sao bên mình không thấy nó ghi cảnh cáo gì hết

ID này mình check thấy rùi, cậu có lập 1 cái ID trước đó là 956537 đúng không?
ID này mới bị cảnh cáo

---------- Post added at 09:54 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

Chắc là bạn chơi 2 acc trên 1 máy rồi. nạp 3 rub là ok. lần 2 là ban đó.

sao chỗ ref của chị, chị nhìn thấy 3 ref mà nó lại ghi có 2 nhỉ, thằng này lắm lúc lỗi lung tung hic:binhsua46:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,157
172,211
Latest member
kenotp2024
Back
Top Bottom