Other Tuyển nốt mem chưa chơi site Seosprint- refback và bonus hợp lý

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
làm nv thì mất 5p nhưng tìm cái nv để làm nó cũng hơi nản haizzzzzzzzzzz

những nhiệm vụ bạn đã làm ( nhiệm vụ có thể thực hiện nhiều lần)vào mục ưa thích, lần sau vào mục ưa thích để làm lại là không cần tìm nữa

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

mấy cái nv lam khó quá trời
lay google dịch mà nó dịch ra cài gì ko đâu nhìn vô ko biết gì hết chủ thớt có thể hướng dẫn mình làm ko?

buổi tối bạn có thể pm mình sẽ hướng dẫn cho bạn, cái nào bạn chưa hiểu, mình biết sẽ chỉ:binhsua37:

:binhsua32: cái bọn SEO này độc ác quá k cho mình lên danh tiếng gì cả

bình tĩnh bình tĩnh, hôm qua chị làm mấy job ít tiền thế mà lên được thêm 5 điểm danh tiếng đấy:binhsua37:

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:41 PM ----------

anh chia cho 1/2 ne. 280/2=140;))

ủa, vẫn chưa về quê hả? chia 3 đi, cho chị 1 phần 3, he he:binhsua44:
àh chia luôn cả ref nhé:binhsua146:

ktonline

Junior
Reactions
163
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:binhsua122: chị còn có ít điểm rồi em toàn -1 với 0

Bạn làm sai nhiều lắm à. Mình đc 71 danh tiếng sau 4 ngày học chơi :))

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

anh chia cho 1/2 ne. 280/2=140;))
Thật là ngưỡng mộ ;))

Bạn làm sai nhiều lắm à. Mình đc 71 danh tiếng sau 4 ngày học chơi :))

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

Thật là ngưỡng mộ ;))

4 ngày được 71 điểm, bạn pro hơn mình ngày xưa rồi (( hồi xưa mình được -10 sau 6 ngày :D

Giàu

Senior
Reactions
207
MR
0.052
Chat with me via Skype
Please!

Cho em hỏi cái thím Còi! Cái tiệm net em đang ngồi mần jobs nó sài IP tĩnh! Lúc đăng ký em sài IP Việt rồi giờ fake IP Mẽo làm jobs thì có sao hông nhở? (Để mà làm mấy cái reusable jobs ấy mờ)! Mà fake IP thì dùng soft free giề fake cho nó hiệu quả mà nhanh đây? (Hông có sài socks với VPN nhớ)! Như mấy bà trên kia nói làm 1 task hết 5 phút thì một ngày mà kiếm cho được $3 thì cũng toi mười mấy giờ đồng hồ à?!? Còn cái lão gì đó kiếm $16,13/ngày thì lão làm kiểu gì kinh thế? Mong thím share cho một vài bí quyết giúp làm jobs nhanh và chính xác một cách chi tiết cụ thể (ví dụ bật tắt trình duyệt như thế nào, copy links ra làm sao.. Tốt nhất là thím quay lại 1 clip ngắn ghi lại quá trình làm 1 only click task (các task khác nữa thì tốt) theo đúng phong cách làm bấy lâu của thím). Núi cao có núi khác cao hơn! Chỉ mong mình pro hơn người khác chớ chả ai lại đi mong người khác gà hơn mềnh đúng hông thím? Chả lẽ vì sợ niu bi vượt mặt mà lại hẹp hòi giữ bí quyết riêng cho bản thân mềnh đúng hông? Mong thím đã trót đưa đò thì đưa tới bến luôn đi! Em xin đội ơn thím! :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week