Other Tuyển nốt mem chưa chơi site Seosprint- refback và bonus hợp lý

kissingmylove

Senior
Reactions
239
MR
0.016
em dùng thanh spoiler ấy, nó có hiện khi e viết bài đấy, nếu không được thì pm yh chị chị bảo cho

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

hì, google nó dịch hơi chuối một chút, nếu bạn không ngại thì pm yh mình teamview hướng dẫn cho 1 job,những job khác tương tự thôi
uh để mình pm hihi!!!!!!!!!!!!

Giàu

Senior
Reactions
207
MR
0.052
Chat with me via Skype
cậu vào đây sẽ thấy điểm danh tiếng, ủa mà cậu vẫn vào được acc hả, sao ở danh sách ref của t, nó ghi cậu bị phạt nhỉ:binhsua43:

http://www.seosprint.net/stat.php
Má! Thực ra trước có reg 1 ID rồi nhưng giờ reg lại 1 ID làm downline của thím mà cái IP của tiệm net đang ngồi lại là IP tĩnh mới ghét! (Trùng IP). Trước có nghe thím nói muốn nó hết phạt thì nộp 3 rubles vậy nộp ở đâu zạ? Cái account này vẫn làm job rồi rút tiền bình thường không có vấn đề gì cả? Điểm danh tiếng có phải là cái: Ваша репутация в заданиях: 14"

Má! Thực ra trước có reg 1 ID rồi nhưng giờ reg lại 1 ID làm downline của thím mà cái IP của tiệm net đang ngồi lại là IP tĩnh mới ghét! (Trùng IP). Trước có nghe thím nói muốn nó hết phạt thì nộp 3 rubles vậy nộp ở đâu zạ? Cái account này vẫn làm job rồi rút tiền bình thường không có vấn đề gì cả? Điểm danh tiếng có phải là cái: Ваша репутация в заданиях: 14"
cậu nhấn vào chỗ avatar nhé, ở đó có nút nạp phạt, cậu nhấn vào đó, rùi chọn cái đầu tiên, nạp phạt trực tiếp từ blance nhé, thế là ok, sau khi nạp phạt thì lại rút tiền bình thường, đó đúng là điểm danh tiếng đó cậu

Last edited by a moderator:

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000

lần sau không log in vào acc cũ nữa nhé, không là nó xóa cả 2 tài khoản.

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

cậu nhấn vào chỗ avatar nhé, ở đó có nút nạp phạt, cậu nhấn vào đó, rùi chọn cái đầu tiên, nạp phạt trực tiếp từ blance nhé, thế là ok

bị phạt vẫn vào được chị ạ.

ktonline

Junior
Reactions
163
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
UP ngày mới nèo :binhsua30::binhsua30::binhsua30:

Tình hình làm ăn thế nào rồi coingo, mình làm 1 ngày cố lắm thì đc hơn 1$, ko biết svanlmta làm tn mà 1 ngày kiếm hơn chục $ thế nhỉ.

hì, bạn cứ chiến đi. khi nào rating lên 100 điểm pm mình, mình chia sẽ bí quyết.

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

Ngày hôm này thế này có phải là số đẹp không: 56789 :D

ptlong04x1

Junior
Reactions
54
MR
0.000
Trong job nó có câu này là sao mọi người?

Проверяю по Яндекс.Метрика и Google Analytics.
Открывать всё в одной вкладке!

Check for Yandeks.Metrika and Google Analytics.
Open all in one tab!

Tình hình làm ăn thế nào rồi coingo, mình làm 1 ngày cố lắm thì đc hơn 1$, ko biết svanlmta làm tn mà 1 ngày kiếm hơn chục $ thế nhỉ.

hì, tớ vừa làm vừa chơi thỉnh thoảng trả lời các bạn nữa nên ngày chỉ kiềm 1-2$ thôi hi

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

Trong job nó có câu này là sao mọi người?

Проверяю по Яндекс.Метрика и Google Analytics.
Открывать всё в одной вкладке!

Check for Yandeks.Metrika and Google Analytics.
Open all in one tab!

nghĩa là nó sẽ check kết quả lướt web (thời gian cậu mở các link đó )trên google analytics, và nó yêu cầu tất cả các link cậu chỉ được mở trong 1 tab, không mở nhiều tab

hì, tớ vừa làm vừa chơi thỉnh thoảng trả lời các bạn nữa nên ngày chỉ kiềm 1-2$ thôi hi

---------- Post added at 01:13 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

nghĩa là nó sẽ check kết quả lướt web (thời gian cậu mở các link đó )trên google analytics, và nó yêu cầu tất cả các link cậu chỉ được mở trong 1 tab, không mở nhiều tab

Ặc ặc, mình lúc nãy mở nhiều tab, nhưng mà nó pay rồi, may quá :binhsua36:

Chua thu fix IP de lam lai may nv kia nen tinh hinh hom nay it viec qua, lam mai ma dc 5rub.

cậu tắt modem đi bật lại là có ngay IP mới để làm mà,trước khi làm nhớ xóa cookie là ok

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

Up lên nào, bạn nào chưa active thì active tài khoản nhé để có thể rút tiền hàng ngày nào

cậu tắt modem đi bật lại là có ngay IP mới để làm mà,trước khi làm nhớ xóa cookie là ok

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

Up lên nào, bạn nào chưa active thì active tài khoản nhé để có thể rút tiền hàng ngày nào

Của em có vài bạn bị xóa tài khoản bị lập 2 acc và dùng auto click chị ạ. híc híc.

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
3 rup của nó tương đương bao nhiêu tiền USD nhỉ, cho hỏi thêm là mấy cái nhiệm vụ bảo xóa cokie và ip là phải reset modem hả bạn :binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week