tuyển nhân viên nhập liệu trực tuyến 1 ngày làm trên 100.000 vnđ

* lon ton chạy zô *

Cụ thể là cũng tính làm cái này nhưng có một vài chi tiết ko hiểu nên hy vọng bạn có thể giải thích giùm:

1. Cái này dùng soft một lần gõ 5 ID hay 1 lần chỉ gõ đc 1 ID vậy?

2. Bạn nói 1 tuần trả lương một lần vậy ko lẽ tuần đó đánh đc 2000 điểm = 38k thì sẽ trả lương 38k sao?

3. Vì mình chỉ chơi captcha trên pix đc có vài ngày nên ko rõ cái web bạn đưa có load hình nhanh ko?

4. Qlink load captcha nhanh nhất vào buổi tối vậy nên làm việc từ mấy h đến mấy h là đạt hiệu quả? Chỉ sợ ngồi cả tiếng đồng hồ ra có 1 captcha thì ăn cám mất

* lon ton chạy za *

giải đáp thắc mắc cho bạn :
1. lần bạn có thể gõ 1 hoặc nhiều user cùng 1 lúc của nhiều soft như video này : http://www.youtube.com/watch?v=zmJrtd9DVzU&feature=player_embedded
2. 1 tuần trả lương 1 lần nhưng bạn phải đủ điều kiện thanh toán bên mình đưa ra cụ thể bạn vào link này xem http://qlink.clanteam.com/Payment.html
3. dự án qlink đa phần là từ 0h trở đi là load nhanh dần tới 7h sáng , giờ load nhanh nhất là từ 2h or 3h trở di
4 trả lời ở trên rồi làm từ 2h trở đi là hiệu quả nhất , hơn nữa dự án bên mình nhập chữ thường hết không cần phải nhập phân biệt hoa và thường .

---------- Post added at 01:49 AM ---------- Previous post was at 01:42 AM ----------

tớ làm rầu, đến hãi hùg với ôg ấy. Pạn mún mở rộng tầm mắt về cái tráo trở của ôg ấy thì để lại yahoo tớ coppy cho mà đọc =.="
nên copy ra cho mọi người xem không người ta tưởng bạn lại làm cho mình vì bên mình không trả dưới 19k :binhsua27:

sao ta ghét cái từ "nhập liệu" thế ko biết, nói toẹt ra là gõ thuê gõ captcha cho nhanh, ngồi ko ăn tiền chênh lệch, bạn nghĩ ai cũng ngu chắc, ai muốn làm thì tự gõ capt cho khỏe, thuê với mướn, ngứa mắt :binhsua27:

sao ta ghét cái từ "nhập liệu" thế ko biết, nói toẹt ra là gõ thuê gõ captcha cho nhanh, ngồi ko ăn tiền chênh lệch, bạn nghĩ ai cũng ngu chắc, ai muốn làm thì tự gõ capt cho khỏe, thuê với mướn, ngứa mắt :binhsua27:
topic của mình đăng ra là cho những ai có nhu cầu làm thì vào làm thôi bạn còn bạn tự làm riêng thì không nên có ý kiến trong đây, mình biết bạn có thể là người thông minh tự sướng 1 mình nhưng không nên phê bình bài của người khác như vậy, nhu cầu ai cần thì làm không cần đọc chơi cũng được mình không ép. vì đâu phải ai cũng biết cách rút tiền về sài đâu bạn, hơn nữa mình trả giá thỏa đáng công sức làm ra chứ không trả thấp như các trang khác.:binhsua27:

"III. Quy định đối về việc tuyển mem gõ Captcha

Các bài viết tuyển mem gõ Captcha đều phải post ở mục MMO's Job Market của forum "

vậy mục captcha dùng để làm gì :binhsua156:

da choi va da pay...uy tin
vote bac' 1 phieu nhe!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week