tuyển nhân viên nhập liệu trực tuyến 1 ngày làm trên 100.000 vnđ

trên 15k/22k <<< lấy gì trả cho mọi người trong khi đó nhận trực tiếp qlink không được mức đó
chắc lấy số lượng của người bỏ cuộc để trả ah :|

trên 15k/22k <<< lấy gì trả cho mọi người trong khi đó nhận trực tiếp qlink không được mức đó
chắc lấy số lượng của người bỏ cuộc để trả ah :|

sever bên mình là vip mà bạn không tin thì làm thử là biết thật hư :binhsua121:

chú nên đóng lệ phí bảo hiểm ,chứ chú mới post có 9 bài ai dám tin chú đc :(
đã kiếm tiền online thì phải chấm nhận rủi ro rồi bạn đâu có ai làm kiếm tiền online đứng ra bảo đảm là uy tín 100% đâu, quan trọng tin tưởng nhau mà làm thôi bạn, chỉ cần trả tiền 1 lần là ok thôi :binhsua121:

anh em đừng làm cái này thằng này nõ bóc lột sức lao động đó,mới bị 1 thằng lừa tềnh rồi làm được 1000 code nó ko thanh toán chạy mất dép luôn vkl
bạn ăn nói cho cẩn thận trước khi nói ra như vậy, đã kiếm tiền online là phải chấp nhận rủi ro rồi , còn việc bạn bị lừ thì do bạn đặt niềm tin không đúng chỗ thôi mà hơn nữa thì bạn mới làm có 1000 code cho dù người đó ko chạy thì cũng chưa chắc người ta không thanh toán cho bạn đâu vì 1000 code chưa thấm vào đâu cả :binhsua121:

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

soft đấy thì lởm thôi rồi, add đc mỗi 1 acc
được cái này thì mất cái chứ ai mà trả cho bạn giá cao mà soft ngon thì người đó cũng scam 90% rồi :binhsua121:

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:03 PM ----------

qlink thanh toán thứ mấy hàng tuần
bên mình thanh toán vào ngày thứ 2 đầu tuần

Last edited by a moderator:
nếu qlink nó chậm thanh toán 1 tuần thì sao. cũng chậm theo nó hay là vẫn thanh toán đúng vào thứ 2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week