tuyển nhân viên nhập liệu trực tuyến 1 ngày làm trên 100.000 vnđ

Trên 15.000 điểm/Tuần, 1000 điểm = 22 nghìn (x22) << của tất cả các account hay 1 account
cho 1 ids test thử xem thế nào

đã kiếm tiền online thì phải chấm nhận rủi ro rồi bạn đâu có ai làm kiếm tiền online đứng ra bảo đảm là uy tín 100% đâu, quan trọng tin tưởng nhau mà làm thôi bạn, chỉ cần trả tiền 1 lần là ok thôi :binhsua121:

cho tớ mượn 100$ mai tớ trả 110$ ok tin tưởng nhau là chính mà người VN ko quịch dc đâu ;;)

cho tớ mượn 100$ mai tớ trả 110$ ok tin tưởng nhau là chính mà người VN ko quịch dc đâu ;;)
Mình thích bạn rồi đó :">

Trên 15.000 điểm/Tuần, 1000 điểm = 22 nghìn (x22) << của tất cả các account hay 1 account
cho 1 ids test thử xem thế nào
tổng tất cả các accout

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

nói như bạn thì bạn mượn ai bạn quen là được chứ ko cần mượn mình đâu vì mình không quen bạn :binhsua06:

vì cậu nói người VN tin tưởng lẫn nhau mà vậy mà mượn ko cho :-j
ok tớ sẽ cho cậu mượn với điều kiện lấy giấy tờ nhà của bạn đưa cho mình cầm khoảng 1 ngày thôi mình sẽ trả lại ngay tin tưởng nhau mà làm ăn mà :binhsua06: :binhsua06:

Last edited by a moderator:
có bạn nào hy sinh làm chuột thí nghiệm làm thử cho website này 1 tuần chưa ? Tốc độ load ngày hoặc đêm thế nào, có code đánh nhiều không ?

Mỗi người được cấp tối đa 5 acc count mà tại sao trên web ghi số lượng user không giới hạn là sao ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week