Tuyển nhân viên làm việc tại đà nẳng

Status
Not open for further replies.

Permiser

Hero
Reactions
531
MR
0.008
Bác nào có nhả hứng chủ nhật này 8h00 am đến tại 26 nguyễn đình tựu đà nẳng....
k như các bác nghỉ đâu nhé

đến đó rồi được mời vào hội trường nghe mấy ba mấy má chém gió xong phải mua mua mấy cuốn catalog k mua k cho ra à
rồi dụ dỗ mua sản phẩm cao gấp mấy lần giá thị trường à

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Trước lơ ngơ, dại dột để mấy má đa cấp biết số, gọi ĐT nói dai dễ sợ, sau ko nghe máy mà vẫn gọi dai dẳng 5,6 tháng nữa mới thôi :oops::oops::oops:

mrstonehel

Junior
Reactions
30
MR
0.008
Chat with me via Skype
thế bên bạn có bán cái trà súc ruột thần thánh ko, loại trà mà uống vào là mọi cặn bã tích tụ trong ruột bấy cmn lâu đều ra hết ấy :D.

mà công nhận tụi đa cấp nó thổi lỗ tai hay thật, mình có thằng bạn, mình khuyên nó kiểu j nó cũng ko nghe, tới lúc bị dụ mấy chục chai mới tỉnh mộng.

henrypeter

Junior
Reactions
43
MR
0.000
cơ hội chỉ đến vs chúng ta khi biết nắm bắt...
ồ câu này luôn luôn được dùng ở tụi đa cấp !
- Ban thấy ông A xếp tôi lương 100 tr xướng ko ? bạn muốn được như ông ấy không ? cơ hội đến vs bạn đấy ==> 1 khuôn khỏ chán phèo !
- Bạn được xem qua sp cty chúng tôi rồi đấy , bạn thấy thế nào ? có tốt không ? có phù hợp không ? vấy bạn nên mua cho bạn và người thân cùng sd đi nào ! Cơ hội dùng sp tốt giá rẻ đến vs bàn rồi đây ==> pregame parties của saler , nhung phát ra nhiều từ phần tữ theo đa cấp !

TuCoMMO

Senior
Reactions
347
MR
0.002
tui mà gặp đa cấp mời chào ở đâu cho liền một trận ở đó , lừa đảo mất dạy éo chịu nổi! khổ nổi toàn đi dụ mấy cậu nhà nghèo , ngơ ngơ !

tylo0000

Junior
Reactions
80
MR
0.002
kinh nghiệm đầy mình đây em
đi dụ gà à.
newbi tránh xa chứ ko lại ham hố vì mấy lời mật ngọt.
$$ đâu dễ kiếm thế. nếu đơn giản vậy, 1 bài đăng trên trang tuyển dụng cả ngàn bộ hồ sơ nộp. ko tuyển được thì lại đem đi cân kg kiếm ít $$ cafe. hehe
ko mờ ám chít liền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week